ผู้เขียน หัวข้อ: ++++เห็น New S class Coupe โดยเฉพาะไฟท้าย นึกถึงรุ่นนี้ขึ้นมาทันทีเลยอ้ะครับ++++  (อ่าน 5254 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Relentless Pursuit of Perfection

• Full Member
คิดเห็นไงกันบ้างครับ โดยเฉพาะส่วนท้ายและ ไฟท้าย เหมือนมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 14:58:20 โดย jeenoon »

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
อ๊ะ หลังคานี่ใช่ Magic Sky หรือเปล่าครับ

ปล.ไฟท้ายของตัวนี้เล็กไปนิส แต่ผมว่า Benz ก็ทำได้ไม่เลว
เอาความ sport มารวมกับ Classic ประมาณนี้น่ะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
สวย ครบๆมาก เสียอย่างเดียว
.
.
.
.
ไม่มีตัง  ::)

ออฟไลน์ tfirst01

คิดถึงพวก alfa romeo อ่ะคับ
ชอบทำตูดแบนๆหนาๆ

ps.แต่มันสวยจิงๆนะ สวยจนแทบหยุดหายใจ  :o :o :o

ออฟไลน์ tae_polestar

• Full Member
ผมรอดูเจ้าด้านล่างตัวนี้อีกตัว ว่าจามาในชื่ออาราย

กระจกข้าง กับ ช่องดักลมนี่มะใช่ a -class แน่ ::) :o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 11:04:53 โดย tae_polestar »
The love of automobile will be never cease

ออฟไลน์ BlueMan69

เหมือนท้าย Accord G7 ครับ

ออฟไลน์ raygun

ผมรอดูเจ้าด้านล่างตัวนี้อีกตัว ว่าจามาในชื่ออาราย

A Class ไงครับ

ออฟไลน์ nirvanapoint

สวยลงตัวมากๆครับ
ขาดอย่างเดียวจริงๆครับ

ขาดตัง   :P

ออฟไลน์ MystogaN

กระจกข้าง กับ ช่องดักลมนี่มะใช่ a -class แน่ ::) :o

ก็ CLA ไงคับตัวต้นแบบในรูปคือ Concept Style Coupe

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

Re: ++++เห็น New S class Coupe โดย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 18:05:15 »
คิดเห็นไงกันบ้างครับ โดยเฉพาะส่วนท้ายและ ไฟท้าย เหมือนมากๆ

จขกท คิดเหมือนผมเป๊ะเลยครับ ตอนผมไปอังกฤษ รุ่นนี้มีเยอะอยู่ครับ Renault Laguna coupe