ผู้เขียน หัวข้อ: [paddle shift] คุ้มไหมที่ต้องจ่ายแพงกว่าเดิม  (อ่าน 9523 ครั้ง)

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
Re: [paddle shift] คุ้มไหมที่ต้องจ่ายแพงกว่าเดิม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 12:07:49 »
อย่างน้อย ขอโหมด +- แบบ ใช้โยกเอาครับ แบบที่เป็นปุ่มกดอย่าง Sonic Fiesta 1.0 หรือ Focus ผมว่าไม่เวิคอะ
ตอนนี้รู้สึกว่า รถที่เป็น D 3 2 L ไรงี้ เริ่มดูตกยุคนิดๆ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• Hero Member
  • เอี๊ยดแอ๊ด
Re: [paddle shift] คุ้มไหมที่ต้องจ่ายแพงกว่าเดิม
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 18:19:06 »

ผมคงไม่ใช้ ให้เกียร์มันทำหน้าที่ของมันไป จะได้อยู่กับเรานานๆ

ยกเว้นซื้อรถรุ่นที่เขาที่ตั้งใจจะใส่แป้นนี้มาแบบจริงจังไม่ใช่เพื่อการตลาด
เช่นพวกรถสปอร์ตแพงๆ เน้นการขับขี่ทั้งหลาย