ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ J!MMYครับเร็วๆนี้จะมีรีวิว CX-5 ไหมครับ  (อ่าน 3339 ครั้ง)

ออฟไลน์ tp09

• Full Member
คุณ J!MMYครับเร็วๆนี้จะมีรีวิว CX-5 ไหมครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2014, 17:25:30 »
คุณ J!MMYครับเร็วๆนี้จะมีรีวิว CX-5 ไหมครับ ที่เป็นรีวิวที่บ้านเรา  แบบมีอัตตราสิ้นเปลืองของแต่ละรุ่น ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: คุณ J!MMYครับเร็วๆนี้จะมีรีวิว CX-5 ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 10:19:29 »
อาจเป็นช่วงเมษายน หรือพฤษภาคม ครับ

ออฟไลน์ propo

Re: คุณ J!MMYครับเร็วๆนี้จะมีรีวิว CX-5 ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 15:13:16 »
พี่จิมจ้า แล้วjuke จะมีรีวิวเต็มๆด้วยป่ะคับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 16:29:20 »
รอเช็คคิวรถว่า Nissan จะว่างไหม เนี่ยแหละครับ

ออฟไลน์ propo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 18:12:25 »
Nissan ถ้าอยากขายรถง่ายขึ้น ควรจะจัดpriorityให้พี่จิมฉันต้นๆนะ ช้านักvezelมาจะอด

ออฟไลน์ tp09

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 10:16:12 »
อาจเป็นช่วงเมษายน หรือพฤษภาคม ครับ

ขอบคุณครับคุณ J!MMY  จะรออ่านครับ ใจจริงอยากอ่านเร็วๆเห็นเปิดตัวมา 4เดือนละ
คุณ J!MMY คงงานล้นมือ เพราะรถใหม่ออกมาเยอะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 16:43:58 »
Nissan ถ้าอยากขายรถง่ายขึ้น ควรจะจัดpriorityให้พี่จิมฉันต้นๆนะ ช้านักvezelมาจะอด

เขาพยายามจัด Priority มาให้ผมตลอดแหละครับ
ทริป One Day trip ที่มีไปตลอด 8 ทริป ก็มาเชิญแล้ว

แต่ผมตัดสินใจเอว่าจะ "ไม่ไปร่วม"

เก็บไว้รอทำ Full Review ไปเลย เพราะสำหรับผม Juke หมดความน่าสนใจ ในสายตาผมไปแล้ว
ยังดีที่มาทันเปิดตัวช่วงปลายปี 2012 เพราะมิเช่นนั้น ก็แทบไม่ต้องขายกันแล้วละ ยังดีที่มาทันนะ

แต่ถ้าจะใหก้มาลองขับตอนนี้ ผมก็คงต้องลากรถไว้อยู่ยาวๆ สัปดาห์นึง เท่านั้น
ค้อจะอยู่ด้วยกันเต็มที่ แล้วปั่นรีวิวให้จบ แบบไม่ต้องคอยกันเลย ต้องทำแบบนั้นสถานเดียว