ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าโปรลดแลกแจกแถมปีนี้ใกล้มารึยังครับ  (อ่าน 2403 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
พอดีได้คุยกับคุณพ่อ  คุณพ่อบอกว่าอ่านหนังสือพิมพ์นักวิแคะบอกว่ายอดขายรถตกมาก  อีกไม่นานคงได้เห็นโปรโมชั่นลดแลกแจกแถมยิ่งกว่าปีที่แล้ว

เลยอยากถามว่าตอนนี้มีค่ายไหนเริ่มขยับบ้างแล้วครับ  หรือใครมีข่าวอะไร  เผื่อจะเป็นตัวเลือกให้เพื่อนๆที่สนใจจะได้รอก่อนเผื่อได้จังหวะดี  ;D  แล้วเพื่อนๆคิดว่าปีนี้จะมีโปรอะไรมันๆที่ค่ายรถกระหน่ำมาเล่นกันบ้างครับ  มาช่วยกันวิแคะหน่อยครับ  ;D

ออฟไลน์ mick

• Hero Member
Re: คิดว่าโปรลดแลกแจกแถมปีนี้ใกล้มารึยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 00:15:12 »
คงเริ่มลดมากขึ้นอยู่นะครับ ปลายปีคงเยอะสุด เพราะต่ำเป้าแน่ๆปีนี้ จะลดมากๆโดยเฉพาะรถที่ตกรุ่น เช่น c class w204 ที่ขายอยู่
ใครจะซิ้อก็รอจังหวะ

ออฟไลน์ PengZZ

• Full Member
Re: คิดว่าโปรลดแลกแจกแถมปีนี้ใกล้มารึยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2014, 10:01:39 »
ตอนนี้ค่ายนิสสันมาแล้วครับ ออกโปรผ่อนศูนย์ 0% กับดาวน์ต่ำ มาใน Teana ,Sylphy ,Pulsar