ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยแอดมินอย่างสูง ลบกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 2019 ครั้ง)

ออฟไลน์ Moojo

• Newbie
  • *
ลบได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2014, 18:56:25 โดย Moojo »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ตามหลักแล้ว  ผิดกฎของเว็บ

และผมจำได้ดีว่าคุณเคยส่งงานเขียนมาให้เราแล้วครั้งหนึ่ง

แต่ผมคิดว่า ผมจะอนุโลมให้คุณโพสต์กระทู้นี้ได้ 1 ครั้งครับ

แต่ครั้งต่อไป ไม่อนุญาตแล้วนะครับ

ปล. ฟอนท์ภาษาไทยที่ใช้ในหน้าเว็บ มันไม่เข้ากับ Theme ของทั้งเว็บครับ
ถ้าปรับฟอนท์ ให้เข้ากัน ใช้ ฟอนท์ เรียบๆ จะสวย ลงตัวกว่านี้

ส่วนบทความ ดีครับ ดี อยากให้มีเว็บแบบนี้ในบ้านเราครับ