ผู้เขียน หัวข้อ: เช่ารถBizcar ทุกๆท่านว่าโอเคมั้ยครับ  (อ่าน 2119 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนกรุง

• Full Member
เช่ารถBizcar ทุกๆท่านว่าโอเคมั้ยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 22:35:08 »
นัดศูนย์โตฯเอารถเข้าซ่อม18มีนานี้กว่าจะเสร็จก็ประมาณเดือนกว่าๆ ช่วงนี้เลยพยายามหารถเช่าอยู่ บังเอิญไปเตะใจที่Bizcar ท่านว่าเป็นยังไงบ้างครับ แล้ววิธีการดำเนินการจองรถเช่ายุ่งยากมั้ยครับ รบกวนท่านผู้มีประสบการณ์ช่วยแนะนำทีครับ  ;) ถ้ามีที่อื่นที่มันโอเคๆแนะนำด้วยนะครับ ภายใน กทม.

ออฟไลน์ pitydog

• Jr. Member
  • **
Re: เช่ารถBizcar ทุกๆท่านว่าโอเคมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 00:37:40 »
ผมว่าอาจจะคุ้มนะครับ ตอนนั้นเคยติดต่อเช่า Vios(ปี08) Civic Dimension ค่าเช่าวันละ 700 ไม่มีขั้นต่ำ ไม่ต้องซ่อมรถ เติมน้ำมันอย่างเดียว
แต่สรุปก็ไม่ได้เช่า เพราะไม่ได้เอารถไปซ่อมซักที (ที่ว่ามาไม่ใช่ Bizcar นะครับ)
ลองหาใน google จะมีให้เช่าหลายเจ้าเลย

ออฟไลน์ suksan4

• Jr. Member
  • **
Re: เช่ารถBizcar ทุกๆท่านว่าโอเคมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 06:38:44 »
Bizcar มีบริการเช่าระยะยาว
มีรถหลายประเภท และเป็นรถใหม่
ใช้บัตรประชาชน ใบขับขี่ และบัตรเครดิต
ลองเข้าไปดูเว็บไซด์ ว่ามีรถรุ่นไหนบ้าง โทรติดต่อ สอบถามราคา และรายละเอียด

ออฟไลน์ Nyquist

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 09:09:05 »
ผมเคยเช่าแต่ของ avis ราคาถูกดี รถก็โอเคนะครับ  ;D