ผู้เขียน หัวข้อ: เห็น fortuner พรางสติ๊กเกอร์สีขาวสาย พิษณุโลกอุตรดิตถ์  (อ่าน 7282 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaowalit

• Full Member
เมื่อวานผมเห็น fortuner พรางสติ๊กเกอร์สีขาว
ขึ้นรถส่งไปทางอุตรดิตถ์ ไม่แน่ใจว่าอาจเป็นรุ่นตกแต่งพิเศษหรือปล่าว
ปิดไฟท้าย ยาวมาจนถึงไฟหน้า เสกิร์ตหน้าหลัง ล้อแม็ค บันไดข้าง
เห็นแต่หลังคา สปอร์ยเลอร์หลังทรง trd ถ่ายรูปไว้ไม่ทันครับ
ไม่รู้ว่าเป็นรุ่นตกแต่งพิเศษหรือปล่าวนะครับ

ออฟไลน์ SuperS

• Jr. Member
  • **
สงสัยคงจะเป็น Fortuner TRD V.4 เพื่อมาสยบกระแส MU-X มั้งคับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ถ้าตามคาดการณ์จะเป็น Fortuner TRD Sportivo4
หรือถ้าไม่ก็คงจะเป็นสติ๊กเกอร์ขาวหุ้มกันรอยตามปกติครับ

ออฟไลน์ H3T

ยืนยันว่าเป็น TRD ใหม่ครับ
  เท่าที่ทราบกำหนดการณ์เดิมจะจะเปิดตัวตอนกลางปีนี้ แต่จะเลื่อนขึ้นมาเร็วขึ้นหรือเปล่า ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน ( แต่พาร์ทชุดแต่งเสร็จแล้ว )
 อาจจะมีผลจากยอดขาย Fortuner เดือนที่ผ่านมาต่ำกว่า MU-X แบบเกินคาด การเข็นออกมากระตุ้นตลาดก็เป็นเรื่องที่น่าจะทำได้

ออฟไลน์ Highway Star

รุ่นที่แล้วออกมาไม่กี่เดือนเอง

ออฟไลน์ Rock N' Rolla

แล้ววีโก้ ไปอยู่ไหนเนี้ย ถ้าฟอจูนมาก่อนอะ 

ออฟไลน์ fhasociety

• Sr. Member
แล้ววีโก้ ไปอยู่ไหนเนี้ย ถ้าฟอจูนมาก่อนอะ 

เชื่อว่าเป็นแพทฟอร์มเก่าแต่เสริมชุดแต่งกระตุ้นยอดน่ะ
ส่วน Vigo Model Change คงปลายปีละมั้ง ?
ทุกวันนี้ ผม ทำงาน เก็บเงิน แต่ง..................รถ

เขตจำกัดความเร็ว 10 แก้วต่อชั่วโมง

ออฟไลน์ Wayfarer-R

พอเหอะ โตโยต้า  อย่าทำให้ฟอร์จูเนอร์ได้ชื่อว่า เป็นรถที่ปรับโฉมบ่อยที่สุดในโลกเลย

เปลี่ยนโฉมใหม่ได้แล้ว  ยอมๆ Mu-X เค้าไปเถอะ   (;D)

ออฟไลน์ golf8023

ผมว่ามันเป็นเรื่องปกตินะสำหรับรถที่มีอายุตลาดยาวๆอย่างปิคอัพ หรือ PPV
จะปรับโฉมบ่อยก็ไม่แปลกครับ ผมว่าก็ดีนะ
ถ้าปรับทีนึงเพิ่มนั่นนี่เข้าไป ยิ่งดีใหญ่
ขายราคาเดิมด้วยก็จะดีมาก  ;D

ออฟไลน์ Mekkub

จะสิบปีแล้วเปลี่ยนโฉมซักทีเถ๊อะะพี่โต อยากเห็นฟอร์จูนเนอะ์ใหม่ใจจะขาด
เชื่อว่าหลายคนที่เคยใช้ฟอร์จูนเนอร์รุ่นแรก ตอนนี้ยังไม่อยากออกรถใหม่
เพราะรอฟอร์จูนเนอร์ all new นี่แหล่ะ รอจนเปื่อย

ออฟไลน์ kai8854

• Newbie
  • *
รอต่อไปอีกสองปี รอจนเปื่อยเลย

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
สงสัยคงจะเป็น Fortuner TRD V.4 เพื่อมาสยบกระแส MU-X มั้งคับ

เอ... ไม่ใช่ TRD 5 หรอกหรอครับ ที่กำลังจะมา หรือว่าผมนับผิด ?

ออฟไลน์ honest

โมเดลนี้น่าจะสิบปีได้แล้วมั้งครับ ปรับโฉมบ่อยเหลือเกิน

ออฟไลน์ anuchitn2

• Jr. Member
  • **
เห็นว่าขับขึ้นทางเหนือ เป็นรถสำหรับส่งประเทศเพื่อนบ้านรึป่าวครับ..
ผมอยู่ชายแดน บริเวณท่าเรือเชียงแสนเห็นบ่อยๆ ส่วนมาต้องขนส่งทางเรือ
สติกเกอร์สีขาวมักจะติดทั้งคัน เพื่อกันรอยขีดข่วน...
 ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
TRD Sportivo V

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
สำหรับคนที่ติดตามรถอย่างพวกน้าๆในเวปคงจะเบื่อคำว่า mc ของ Toyota จะแย่ แต่ตาม ตจว คนที่ไม่ได้อ่านและติดตามข่าวเกี่ยวกับรถ เขายิ้มรับกันอย่างเดียว ไม่มีงอแงละครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ valent

ส่งหมายเลข 5 มาเหรอ
กว่าจะออกโมเดลใหม่ หวังว่าคงไม่ถึงหมายเลข 17 18 อะนะ
ไม่งั้นมีหวังได้เจอซุปเปอร์ไซย่ากันพอดี
perfect knowledge of such things can't be acquired without divine inspiration

ออฟไลน์ MUK

ทำไมพี่ for ถึงขายดีจังครับ
อายุมากแล้ว
แต่ผมว่าก็น่าจะส่งผลดีกับคนใช้รถนะครับ เพราะจะทำให้อะไหล่มีลาก ยาวๆ ให้ใช้ได้นานๆ ถูกๆ ครับ
แต่ผมจะรออีกสองปี รอดูความเปลี่ยนแปลงตัวอื่นๆ ด้วยครับ
 :)

ออฟไลน์ dht_tubes

ไม่แน่อาจจะลากไปจนมีรุ่น super TRD sportivo titanium plus  ;D ;D ;D ::) ::) ::)