ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเวลาพิมพ์ไปแล้วถึงบรรทัดล่างสุดของชหน้าต่างตอบ แล้วขึ้นบรรทัดใหม่  (อ่าน 34069 ครั้ง)

ออฟไลน์ Spec C Wannabe

• Sr. Member
หน้าต่างช่องตอบมันคอยเด้งขึ้นมาทำให้ไม่เห็นบรรทัดล่างสุดที่เรากำลังพิมพ์อยู่ครับ??

ผมเซ็ทอะไรผิดรึเปล่า??

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ไม่ผิดพี่

เครื่องที่ทำงานผมก็เป็น
แต่เครื่องที่บ้านไม่เป็นเลยสักเครื่อง งงเหมือนกันครับว่าเพราะอะไร

แต่เครื่องที่ทำงานผมจะชอบมีปัญหากับพวก Java/Flash ที่ห้ามใช้ในองค์กรครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมก็เป็นครับ

เป็นเฉพาะเครื่อง Notebook ที่ทำงาน

แต่เครื่องส่วนตัว ทั้ง PC Netbook Ipad ไม่เป็นครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ของผมเป็นเหมือนกันครับ แต่เป็นกับ Tablet Galaxy Note 8.0

ออฟไลน์ Activehybrid

ของผม PC ที่ทำงานเป็นครับ