ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีข่าวความคืบหน้าเจ้า Jazz ใหม่มั่งฮ๊าบบบ  (อ่าน 3112 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zalamanders

• Jr. Member
  • **
ใครมีข่าวความคืบหน้าเจ้า jazz ใหม่มั่งฮ๊าบบบ
รอนานจนจะทนเสน่ความเย้ายวนใจของเจ้า city ไม่ไหวแล้วนะ

พี่ๆท่านใดมีข่าวมันบ้าง โปรดบอกกรอกหูผมทีคับ ช่วงนี้เห็นแต่รูปคันที่นำเข้ามา ถ้าไม่มีมันก็คงเงียบยาวเลย

แล้วเจ้า city cng นี่จะมาในเร็ววันนี้มั้ยคับ กระผมลังเล jazz hybrid กับ city cng ชอบประหยัดจากโรงงาน แฮ่ๆ

ออฟไลน์ nouiii_1

• **
Re: ใครมีข่าวความคืบหน้าเจ้า Jazz ใหม่มั่งฮ๊าบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 19:27:00 »
เดือน 6 Jazz มา เดือนหน้า city CNG มา

ออฟไลน์ BaNky

• **
Re: ใครมีข่าวความคืบหน้าเจ้า Jazz ใหม่มั่งฮ๊าบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 20:35:15 »
Accord Hybrid เงียบกริบ..​ สงสัยเก็บไว้รอชน Mazda 6 รึเปล่าเนี่ย!

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 22:39:16 »
ได้ข่าวทั้งในนี้และในเฟสบุคว่า นำเข้ามาวิ้งทดสอบบ้างละครับ กว่าจะเปิดตัวคงใช้ระยะเวลาสักนิดครับ

ออฟไลน์ Zalamanders

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 03:02:53 »
เดือน 6 Jazz มา เดือนหน้า city CNG มา

อันนี้มโนเอาหรือว่ารู้จริงคับเนี่ย