ผู้เขียน หัวข้อ: เปรียบเทียบเสียง F1 2013 vs 2014 sound comparison - Melbourne คุณชอบเสียงไหน.?  (อ่าน 2458 ครั้ง)

ออฟไลน์ poona

• Full Member
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เท่าที่จะทำได้
    • บาร์โค้ดสโตร์
F1 2013 vs 2014 sound comparison - Melbourne

คหตส.ชอบเสียงของปี 2013
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เท่าที่จะทำได้    https://www.facebook.com/barcoderetailstores

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ผมนั่งดูอยู่เหมือนกันครับ ผมก็ไม่แฮปปี้กับเสียงเครื่องสักเท่าไหร่ และเท่าที่ผมฟังเสียงเครื่อง F1 มา ผมยกให้เครื่อง V10 3.0 ของเฟอรารี่เสียงเครื่องเพราะสุด

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
เสียงเทอร์โบดังขนาดดดด

(ฟังแล้วดูไม่แรงเท่า 2013 ยังไงก็ไม่รู้)

ออฟไลน์ ferero000

• Full Member
จิงๆแล้วเครื่องตัวนี้ทำเวลาดีกว่าครับ แต่เสียงไม่ได้จริงๆ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ชอบนะคับ เสียงเพราะดีคนละแบบกับ สมัย V8 V10 แต่ผมว่าการแข่งขันน่าสนใจ planning ต้องดีมากๆ เครื่อง 5 ตัวทั้งฤดูกาล cheer Ferrari เต็มที่คับแต่ดูเหมือน Mercedes จะดูดี 555

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
2014 เสียงไม่เพราะเลยครับ

ออนไลน์ choomodify

2014 นั้่นเสียงรถบังคับรึป่าวคับ ไม่ได้มีความน่าฟังเลย