ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามคนรู้ ออก ford sme ทำให้ดอกเบี้ยน้อยลงหน่อยค่ะ  (อ่าน 1801 ครั้ง)

ออฟไลน์ nastacha

• Newbie
  • *
พอดีไปจอง ford ใช้ sme หรือ ทะเบียนการค้าออก เค้าให้ดอกเบี้ย 1.6 จาก 2.8
เค้าบอก sme จะไม่ให้ประกันหรือของแถมอะไรเลย เพราะงั้นถ้าเราใช้ sme ออกรถ จะได้สวนลด 50.000บาท
เอามาซื้อประกันกับของแถมให้เรา

โดนหลอกป่ะนะ ขอแถมมี
ประกัน
ปลายท่อ
ฟรีค่าจดทะเบียน
กันสาด
บังโคลน
ผ้ายาง
สคัพ
ผ้าคลุม

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ดาวน์เท่าไรผ่อนเท่าไรครับ ถึงดอก 2.8 -.-

• Newbie
  • *
60งวด 2.60 มั้ง น่ะดอกในงาน

ออนไลน์ madboy

รถรุ่นอะไรครับ  :)

• Newbie
  • *
Ecoboostค่ะ

ออนไลน์ madboy

มันคือรุ่นอะไรครับ Ecoboost เป็นเครื่องนะครับ

เข้าใจว่าน่าจะเป็น ฟิเอสต้า ครับ เพราะ Ecosport (คนละรุ่นกัน) ยังไม่น่ามีส่วนลดขนาดนั้น

ส่วนลดเงินสด 50,000 ถือว่าโอเคแล้วครับ แล้วก็ได้ของแถมจุกจิกประมาณนั้น  (ผมเข้าใจถูกไหมว่า ลด 50,000 + ของแถม)

แต่ถ้าได้อย่างใดอย่างหนึ่งก็เลือกส่วนลดครับ ต่อรองเค้าอีกหน่อยสัก 5 พัน อะไรอย่างนั้นก็ได้ครับ  ;)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
50,000 น่าจะได้มากกว่านี้นะครับ ในส่วนที่เปลี่ยนเป็นของแถมแล้ว

Ecoboost เป็นเครื่องยนต์ของ Fiesta MC นะครับ

Ecosport คือ รุ่นรถ