ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะออก HONDA FREED ช่วงนี้ ควรได้ส่วนลดเท่าไรบ้างครับ  (อ่าน 4008 ครั้ง)

ออฟไลน์ hisoman999

• Jr. Member
  • **
สนใจ FREED รุ่น E สีดำ เบาะหนัง
ที่บ้านจะออกรถด้วยเงินสด ของแถมไม่เอาเลย(ซื้อเองดีกว่า)
จะได้ส่วนลดเงินสดควรจะประมาณไหนครับ
เท่าที่โทรสอบถามก็ ส่วนลด 40000-50000 ไม่แถมอะไรเลย
หรือไม่ก็แถมประกัน+ฟิล์ม+กรอบป้าย+ผ้ายาง ส่วนลด20000

แล้วก็สนใจ STEP WGN SPADA ถ้ามีส่วนลดเยอะๆก็น่าสนใจ ตอนนี้โทรถามลดแค่40000เอง รถตั้งเกือบ2ล้าน

ป.ล.ติดตามเวปนี้มานานเพิ่งได้สมัครสมาชิกนี่แหละครับ

ออฟไลน์ Mekkub

• Sr. Member
ถามเมื่อเดือนก่อนแถมประกันกับลดเงินสดสองหมื่นเท่ากันเลยครับ

ออฟไลน์ hisoman999

• **
ผมว่ามันน้อยไปหน่อยมั๊ยครับ รถก็ออกมานานแล้วครับ
รถป้ายแดงก็ไม่ค่อยมี น่าจะมีโปรกระตุ้นยอดขายบ้าง

ออฟไลน์ Asaki

• **
ถ้าจะเลือก Honda ก็ทำใจคะ เพราะ Honda ขายรถ ไม่ขายส่วนลด

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
เพิ่ง MC ใส่แอร์หลังไปผมว่าก็น่าจะประมาณนี้แหละครับ
H.