ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคนที่ซื้อมาสด้า3 ตัวใหม่ครับ ว่ามีคู่มือรถหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2977 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamjai

• Jr. Member
  • **
ถามคนที่ซื้อมาสด้า3 ตัวใหม่ครับ

พอดีออกตัว SP มาครับ แต่ไม่มีคู่มือรถยนต์มาให้
เชลบอกว่ายังแปลไม่เสร็จ

ถามคนที่ออกมาแล้วว่าได้คู่มือรถยนต์ไหมครับผม

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
เห็นในคลับก็บอกว่ายังไม่ได้กันน่ะครับ :-\.   ของผมแม้แต่รถก็ยังไม่ได้เลย หนักกว่าอีก.  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2014, 12:47:42 โดย Puitam »

ออฟไลน์ Jit

• Newbie
  • *

มีครับ เล่มหนามากๆ

ออฟไลน์ ichok

• Sr. Member
ยังไม่ได้เหมือนกันครับ เหตุผลเดียวกันครับ รับมาสองอาทิตย์แล้วครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ไม่ได้ซื้อ ทำได้แค่ขาย ตอบได้ใช่ไหมครับ ยืนยันว่ายังไม่มีครับ ที่ติดกระเป๋าดำมาจะมีแต่หนังสือรับประกันกับคูปองเช็คระยะเท่านั้น