ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกลุ่มอายุสมาชิก Headlightmag ครับว่า...อายุเท่าไหร่กันบ้าง?  (อ่าน 590676 ครั้ง)

ออฟไลน์ sundown55

• Sr. Member
15 จะ16 ครับ :P

ออฟไลน์ TIN13

• Jr. Member
  • **
 31 ย่าง 32 แล้วคับ เกิด พ.ศ.2523 เกิดมาก็ได้นั่ง BMW E30 เลยคับตอน 5 ขวบเลยชอบรถมาตั้งแต่นั้นมาตลอด ผ่านและเห็นการเปลี่ยนแปลงของรถมาตั้งแต่วันนั้นถึงทุกวันนี้เลยคับ ตลอด 31 ปีที่ผ่านมาครอบครัวผมได้มีรถในครอบครองแล้วเกือบทุกสมัย จนอยากจะตะโกนแล้วบอกว่า รถ ช่วงปี 1980-1995 เป็นรถที่ออกแบบและสามารถเข้าถึงความเป็นอมตะของคำว่ารถยนต์ได้จริงๆมีแนวทางในการออกแบบเป็นตัวของตัวเองในแต่ล่ะยี่ห้อได้อย่างมีเสน่ห์จนมาถึงทุกวันนี้ทั้งการประกอบและคุณภาพ ที่ไม่ผิดเลยที่คนยังเอ่ยถึงรถบางยี่ห้อและตามหามาเป็นเจ้าของกันอยู่เลย!!.....ขนาดตอนนี้ เจ้า Benz c220 ก็ยังคงอยู่กับผมและครอบครัวต่อไป!! ตราบเท่าที่สังขารของมันยังไปไหวในสภาพที่ผมรักษาไว้ เกือบ99%  :)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
31 ย่าง 32 แล้วคับ เกิด พ.ศ.2523 เกิดมาก็ได้นั่ง BMW E30 เลยคับตอน 5 ขวบเลยชอบรถมาตั้งแต่นั้นมาตลอด ผ่านและเห็นการเปลี่ยนแปลงของรถมาตั้งแต่วันนั้นถึงทุกวันนี้เลยคับ ตลอด 31 ปีที่ผ่านมาครอบครัวผมได้มีรถในครอบครองแล้วเกือบทุกสมัย จนอยากจะตะโกนแล้วบอกว่า รถ ช่วงปี 1980-1995 เป็นรถที่ออกแบบและสามารถเข้าถึงความเป็นอมตะของคำว่ารถยนต์ได้จริงๆมีแนวทางในการออกแบบเป็นตัวของตัวเองในแต่ล่ะยี่ห้อได้อย่างมีเสน่ห์จนมาถึงทุกวันนี้ทั้งการประกอบและคุณภาพ ที่ไม่ผิดเลยที่คนยังเอ่ยถึงรถบางยี่ห้อและตามหามาเป็นเจ้าของกันอยู่เลย!!.....ขนาดตอนนี้ เจ้า Benz c220 ก็ยังคงอยู่กับผมและครอบครัวต่อไป!! ตราบเท่าที่สังขารของมันยังไปไหวในสภาพที่ผมรักษาไว้ เกือบ99%  :)
น่าอิจฉาจังครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ปีหน้า(2012) เบญจเพสครั้งแรกครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ MC Stradale

วันที่ 25 ธันวานี้ อายุ 21 ปีเต็มแล้วครับ

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

• Full Member
ผมอายุน้อยที่สุดมั้ง

1

2 ย่าง 13

ขวบ ;D ;D ;D ;D ;D ;D
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้

ออฟไลน์ Ntouchpong

• **
19 ปีบริบูรณ์ครับ

ออฟไลน์ Ahatum

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ kwang XC60

ผมอายุ..... 46 ครับ  :)
97-VOLVO S70 T5 (12 sold)
00-VOLVO S40 2.0 (12 sold)
01-VOLVO V70 2.3T (12 sold)
12-VOLVO XC60 D3(16 sold)
14-VOLVO V40 Cross Country T5 (18 sold)
16-VOLVO XC60 D4 -20"(19 sold)
17-VOLVO V40 Cross Country D4 -18" Tuned Polestar
18-VOLVO XC60 T8 R Design -22" Tuned Polestar

ออฟไลน์ Guy y

• Sr. Member
อายุ 18 ครับ
2010 VIOS

ออฟไลน์ Bangkok Infinity X12

ชื่อ บาย ผมอายุ 20 ครับ
ปี 1 ดิจิทัลอาร์ต วิชวลเอฟเฟค ม.รังสิตครับ ชอบโพสเรื่องที่เข้าท่า ไม่เข้าท่าบ้างครับ
คนเราซื้อรถได้ ควรดูที่ความเร็ว การควบคุม คุณภาพ รอบด้านครับ

methus zaa

อัพเดตครับ ผมชื่อแทน อายุ 18 ปี ขึ้นปี1 ม.หอการค้าไทย คณะบริหารธุรกิจ สาขาการจัดการครับ ^^

ออฟไลน์ biki

• Newbie
  • *
31 ครับ เพิ่งสมัครหลังจากอ่านมานานครับ ^^

ออฟไลน์ nobeta04

• **
ผม 33 เข้า 34 ปีนี้ครับ ผมก็พึ่งสมัครสมาชิกได้ไม่นาน

เป็นเจ้าของกิจการเกี่ยวกับผลิตเสื้อผ้าสำเร็จรูปครับ

ออฟไลน์ vichaitre

55กว่าๆครับ

ออฟไลน์ Parinceo

อ่านมานานไม่เคยตอบกระทู้นี้เลย 5555

อายุ 19กว่าครับอยู่คณะวิศวะ ม.แถวๆรังสิต (เดากันเอาเองนะครับ มี3ม. ^^)
จะ20แล้วยังไม่ได้ใบขับขี่เลยครับ ขับได้แล้วแต่ติดเรื่องตารางเรียนเพราะน้ำท่วมตารางเลยป่วนไปหมดยังไม่มีเวลาไปทำเลยครับ จนป่านนี้แล้ว :-\

ออฟไลน์ sitpaku

• **
22 ครับ 8)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
18ปีครับ

ตอนนี้เรียนปี1 วิศวะ ที่ไม่ใช่คณะวิศวะฯครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ PeckPeck

• **
ซุ่มดูมานานแล้ว เลยแวะมาตอบ 55
20 แล้วครับ ปี2สถาบันการพลศึกษาครับ

ออฟไลน์ ishat

• **
ผมอายุ 28 ครับ
กำลังจะรับปริญญาโท (NIDA) เดือน มกราคม 2556  ครับ
ทำงานที่ชลบุรี เกี่ยวกับ logistic ครับ  ;)

ออฟไลน์ rakchatb

• **
อายุไม่สำคัญ แต่ฉัน 35 แล้วจ๊ะ.....เพราะประสบการณ์ของทุกคนเป็นครูสำหรับพี่ครับ.
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Worapan7

• **
เอ่อ....น่าจะรุ่นเดียวกะคุณจิมและคุณแพนครับ(ถือว่าแก่ไหมเนี่ย)

ออฟไลน์ SiiN

14 กว่าๆ ครับ ^^

ออฟไลน์ mike77

• **
เพิ่งสมัครสมาชิก เลยเข้ามาตอบครับ อายุ 29 ย่าง30 ครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ rarehunters

• **

morphling14

มีกระทู้นี้ด้วย

จะ32ครับ กำลังฝึกหัดเป็นนักลงทุนอยู่ครับ

ออฟไลน์ 9800GTX

• Newbie
  • *
เป้คับ อายุ 28 ปี สอนวิทย์ อยู่ นครพนม
O-Zone

ออฟไลน์ dorAdeMOn

• **
ตลาดวายยังน้อ

อายุ 30 ครับ

ทำอาชีพธุรกิจที่บ้าน เป็นโรงงานสเตนเลสครับ

ออฟไลน์ yoyoland

โอ้ว เด็กๆ กันทั้งนั้นเลยครับ เอาเป็นว่า วัยกลางคนแล้วครับ

ออฟไลน์ Nonthacha

• **
เพิ่งจะครบรอบวันเกิดปีที่ 35 ครับ