ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบกลุ่มอายุสมาชิก Headlightmag ครับว่า...อายุเท่าไหร่กันบ้าง?  (อ่าน 590608 ครั้ง)

ออฟไลน์ toulek_lek

• Newbie
  • *
 ;D อายุเป็นเพียงตัวเลขจริงๆด้วย
พระท่านบอกไว้ว่า "อายุที่ได้มา คือวันเวลาที่เสียไป"
เราสูญเสียวันเวลาไปกว่า 30 ปีแล้วหรือนี่ โอ้ว...

ออฟไลน์ Richmanarmmz

• Newbie
  • *
14 ครับ เรียนอยู่ม.2

ออฟไลน์ losttheways

• Newbie
  • *
อายุเท่า Jimmy ครับ เป็น SN Graphic อยู่เอเยนซี่ ไม่ได้ทำ Product เกี่ยวกับรถยนต์นะ

ออฟไลน์ - ' JEn ' - GD3 OMR

• Newbie
  • *
  • → It's Me.. ←
สมัครไว้ สักพัก แล้ว

แต่ เพิ่ง จะ โพส ไป ไม่ กี่ โพส เมื่อ ไม่นาน

ฝาก เนื้อฝาก ตัว ด้วย คับ อิอิ      รักรถเหมือนกัน

อายุ 18 คับ
;)

ออฟไลน์ Sinya

• Newbie
  • *
ผม 36 ปีครับ แอบอ่านมาเป็นปีแล้ว พึ่งมาสมัครเป็นสมาชิก ฝากตัวด้วยครับ

อายุเท่ากันเลยนะตัวเอง   อิอิอิิ  มีเพื่อนระ  ;D

ออฟไลน์ korkongzz

• Sr. Member
22 ครับ อิอิ

ออฟไลน์ ???????

• Newbie
  • *
22 ครับ
ทำงาน รับราชการทหารครับ

sonykit

• บุคคลทั่วไป
ดีครับผม  28 คับ  ทำงานการตลาดรถยนต์มาตลอดอยู่เชียงใหม่

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ ChanYim

• Newbie
  • *

ติดตามอ่านมาสักระยะแล้วค่ะ...แต่เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก  ^^'

ความรู้เรื่องรถมีไม่มากค่ะ แต่ชอบติดตามอ่าน รู้สึกสนุก และได้ความรู้เพิ่มดีค่ะ   :)

อายุ ก้อ... อีก 2-3 ปี จะเลข 3 นำหน้าแล้วค่ะ  :o 

ทำงานด้าน com และเป็น IT - KMITL รุ่น IS 17.2 ค่ะ ie ie

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะคะ....  ;)

ออฟไลน์ PREM

• Hero Member

ติดตามอ่านมาสักระยะแล้วค่ะ...แต่เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก  ^^'

ความรู้เรื่องรถมีไม่มากค่ะ แต่ชอบติดตามอ่าน รู้สึกสนุก และได้ความรู้เพิ่มดีค่ะ   :)

อายุ ก้อ... อีก 2-3 ปี จะเลข 3 นำหน้าแล้วค่ะ  :o 

ทำงานด้าน com และเป็น IT - KMITL รุ่น IS 17.2 ค่ะ ie ie

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะคะ....  ;)

เย้ นานๆ ทีมีผู้หญิงเข้ามา
ยินดีต้อนรับครับ :)
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ ChanYim

• Newbie
  • *

เย้ นานๆ ทีมีผู้หญิงเข้ามา
ยินดีต้อนรับครับ :)

ขอบคุณค่ะ...

แล้วจะมาขอคำแนะนำนะคะ :)

Plakapong

• บุคคลทั่วไป
เพิ่งเห็นกระทู้นี้
จริงๆเป็นกระทู้แนะนำตัวรึเปล่าครับ หุหุ

ผมอายุ 27 ครับ เป็นเภสัชกร อยู่มหาสารคามครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ผมอายุ 13 ปี ครับไม่นึกเลยจะมีเด็กอายุน้อยกว่า20เล่นเยอะขนาดนี้

;D ;D ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ arpore

• **
  • ?????????????????????...
อายุเป็นเพียงตัวเลข...

อีก 2 เดือน 39 เต็มครับ...

เมีย 1 ลูก 2 ครับ...

ออฟไลน์ gtadog

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
24 เมื่อ 10 ปีที่แล้ว  ;D ก็ยังมีครับ

ออฟไลน์ sajairokjit

• Newbie
  • *
22 ครับ  ::) อาชีพ รับจ้างทั่วไป  :D

ออฟไลน์ batyboy

• **
 :'(โห..ทำไมมีแต่วัยรุ่นตอนต้นทั้งนั้นเลย  เล่นเอาวัยรุ่นตอนปลายอย่างผมเซ็งเลยอ่ะ..
     อายุ 37 แล้วครับ  จบจาก KMIT'NB Chem.Eng. ครับ
     ปัจจุบันทำกิจการส่วนตัวขายน้ำมันหล่อลื่นอุตสาหกรรม และงานอดิเรกเปิดร้านขายน้ำมันเครื่องสนองความชอบส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ turbo46

• Newbie
  • *
28 ครับ วิศวกรโรงงานผลิต วาซาบิที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย พูดง่ายๆคือที่คุณๆทานกันในประเทศไทยนั่นแหละมาจากโรงงานผมเองครับ

ออฟไลน์ ??????

• Newbie
  • *
อายุ 28 ครับ
เป็นพนักงานบริษัท + นักศึกษาภาคพิเศษ

ออฟไลน์ NTP_PBM

• Newbie
  • *
อายุ 33 ครับ ทำเหมืองอยู่ลาว ปัจจุบันขับ ฮุนได ไอ30 ครับ

ออฟไลน์ Torshi

• Full Member
ต่ำกว่า 20 เยอะจัง  ผม 20 พอดีค๊าบบ ตอนนี้กำลังจะขึ้นปี 3 เรียน เภสัช ม.ศิลปากรคับ ชอบรถตั้งแต่เริ่มจำความได้เลยหล่ะคับ วัยเด็กก็ชอบนั่งๆนอนๆในรถ ไม่ยอมเข้าบ้าน จนเดี๋ยวนี้ก็ยังแก้ไม่หายแหะ ชอบไปนั่งฟังเพลงในรถอ่าคับ พอดีชอบฟังเพลงด้วย ^^"
2010 Honda Civic FD 1.8 AT Unichip+Idriver
2013 Honda Civic FB 1.8 AT
2013 Ford Focus 2.0 Gdi Remap
2014 Mazda 3 Skyactiv Remap
2014 Volvo V40 Cross Country T5
2015 BMW 116i M Sport Remap+H.Drive EURO(Corner Weight Balance)
2016 Toyota Revo Double Cab Prerunner 2.4G AT
2017 Honda Accord Hybrid TECH

ออฟไลน์ KF.

• **
24 ครับ

รับทำทุกอย่างที่ได้เงิน

ฮ่าๆ

ออฟไลน์ maxtone

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ WHITE PEARL

• Newbie
  • *
18  ...ครับ  :D

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• freed korat
ปิ้ง เอ๊ย ย่าง 44ครับ...
เปิดร้านเล็กๆเกี่ยวกับเสื้อผ้าสตรี ที่เดอะมอลล์โคราช
อดีต ceative/โฆษก-จัดรายการวิทยุ

รถก่อนหน้านี้ JAZZ IDSI ปี2003   
IDต้นๆของHJCฮอนด้าแจ๊ซไทยแลนด์
ปัจจุบัน FREED คันข้างล่างนี่แหละ
อายุเป็นเพียงตัวเลข รถแต่ละคันที่ทำ....ซื้อเอง NOมรดก เชิญชมครับ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2010, 11:09:32 โดย jazz3300 »

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
ผมอายุ 14 ปีครับ
ติดตามเว็บไซด์นี้มา 6-7 เดือนแล้วครับ (รีวิวแรกที่อ่านในเว็บนี้ คือ Honda Freed ครับ) ได้เห็นชื่อพี่ J!MMY อยู่นานพอสมควรแล้วครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

19 คร้าบ  ;D  ;D  ;D  เรียนอยู่  มสด. รัฐประศาสนศาตร์  ขึ้นปี2คร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2010, 00:59:30 โดย ohmkrabi »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ toung

• Newbie
  • *
39 ครับ ทำงานระยอง ปิโตรเคมี