ผู้เขียน หัวข้อ: civic fb last minorchange ?  (อ่าน 3853 ครั้ง)

ออฟไลน์ kontummada

• Newbie
  • *
civic fb last minorchange ?
« เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 00:57:03 »
สวัสดีครับพี่ๆ ผมติดตามเวปนี้มานานพอสมควรกว่าจะสมัครสมาชิกได้ก็เล่นเอาท้อไปหลายรอบเลยครับ มีเรื่องรบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ
คือผมกำลังอยากได้รถใหม่มอง civic fb ไว้น่ะครับ แต่พอเห็นโฉม minorchange ตัวปัจจุบันก็แอบอึ้งนิดๆครับ
เลยอยากรบกวนสอบถามพี่ๆว่า civic fb ปัจจุบันนี้เป็น last minorchange ก่อนจะเปลี่ยน model ใหม่หรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ snif

• Full Member
Re: civic fb last minorchange ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 01:37:07 »
ตัวปัจจุบันยังไม่ใช่ mc ครับ แค่ปรับอุปกรณ์เฉยๆ
mc น่าจะปีหน้า