โพลล์

???????????????????

???????
12 (21.4%)
????????
8 (14.3%)
?????? ??????
13 (23.2%)
?????? 5
9 (16.1%)
??-???? ????
14 (25%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 51

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าพี่จะเอารถขนาดใหญ่ตอนนี้ในบ้านเราจะเลือกคันไหนครับ  (อ่าน 9005 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ชอบคันไหนครับ ถ้างบสูงผมเลือก อี-คลาสใหม่ งบล้านกลางๆ ผมเลือก accord ถ้าเอาเพื่อความสบายผมเอาteana แล้วพี่ๆน้องๆ เลือกคันไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2009, 23:22:38 โดย TANNO »

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: ถ้าพี่จะเอารถขนาดกลางจะเลือกคันไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 14:29:54 »
AAAAAAAAA
AA          AA
AAAAAAAAA

CCCCCCC
CC
CC
CC
CCCCCCC

CCCCCCC
CC
CC
CC
CCCCCCC

OOOOOOO
OO       OO
OO       OO
OOOOOOO

RRRRRRRR
RR
RR
RR
RR

DD
            DD
            DD
DDDDDDD
DD       DD
DD       DD
DDDDDDD

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: ถ้าพี่จะเอารถขนาดกลางจะเลือกคันไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 14:48:15 »
Camry Hybrid ครับ
(ถ้าโหวตมากกว่า 1 เลือก Accord)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ PREM

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 15:23:53 »
เลือกรุ่นที่อยู่ในภาพ display ครับ :)
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

keanetona

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 15:35:27 »
AAAAAAAA
AAAAAAAA

CCCCCCC
CC
CC
CC
CCCCCCC

CCCCCCC
CC
CC
CC
CCCCCCC

OOOOOOO
OO         OO
OO         OO
OOOOOOO

RRRRRR
RR        RR
RR RRRR
RR    RR
RR       RR

DDDDDD 
DD        DD
DDDDDD

เอามาแก้สักนิด

:) :) :)

ส่วนผม ก็แอกคอร์ด .............

ออฟไลน์ moku

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 17:17:16 »
TTTTTTTTTT    EEEEEEE     AAAAAAA    NNN      N     AAAAAAA
      TTT            EE               AA      AA    N   N     N     AA      AA
      TTT            EEEEEEE     AAAAAAA    N    N    N     AAAAAAA
      TTT            EE               AA      AA    N     N   N     AA      AA
      TTT            EEEEEEE     AA      AA    N     N NN     AA      AA 

:P

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 18:35:28 »
ระดับราคาล้านนึงเอา Accord

แต่ถ้าขึ้นไป 4-5 ล้านเอา E-Class ใหม่ครับ

ออฟไลน์ LiTtLeBoY

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 19:12:40 »
Camry hybrid คับ สดใหม่ ส่วนตัวขับในเมืองซะส่วนใหญ่

ออฟไลน์ simcity

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 19:31:41 »
ชม.นี้ ผมเลือก Camry Hybrid ครับ

เพราะความคุ้มค่า แรง และ ประหยัด

ส่วน series 5 และ C-class ผมตัดทิ้งไปก่อนเลย เพราะราคาผมคงสู้ไม่ไหว

แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ ไม่ติดขัดเรื่อง งบ 

เชียร์  520d เลยครับ  ประมาณ 3 ล้านกลางๆ

ออฟไลน์ earth_e60

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 19:38:15 »
ระดับ ล้าน กว่า เลือก ไฮบริด ครับ ณ ตอนนี้นะ

ถ้ารถดับ MB BMW เลือก 520d

แต่ถ้า คูเป้เลือก MB 5555555555

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 20:14:49 »
TTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT
TTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT
                      TTTTTTTTT

EEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
EEEEEEE
EEEEEEE
EEEEEEE
EEEEEEE

AA
                    AAAAA
                  AAA  AAA
                 AAA     AAA
                AAA       AAA
               AAAAAAAAAAA
              AAAAAAAAAAAA
             AAA              AAA
            AAA                AAA

NNNN                         NNNN
NNNNN                       NNNN
NNNNNN                     NNNN
NNNNNNNN                 NNNN
NNNN   NNNN              NNNN
NNNN      NNNN           NNNN
NNNN        NNNN         NNNN
NNNN          NNNN       NNNN
NNNN            NNNN     NNNN
NNNN              NNNN   NNNN
NNNN                NNNN NNNN
NNNN                   NNNNNNN
NNNN                     NNNNNN
NNNN                       NNNNN

AA
                    AAAAA
                  AAA  AAA
                 AAA     AAA
                AAA       AAA
               AAAAAAAAAAA
              AAAAAAAAAAAA
             AAA              AAA
            AAA                AAA

methus zaa

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 21:00:29 »
โอ้เทียน่าเริ่มมาแรงแร้ว

ออฟไลน์ Lovely_Car

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 21:03:39 »
Accordครับ

เพราะว่าใช้อยู่ 55

ถ้าโหวตได้อีก1 Camry Hybridครับ

ออฟไลน์ GivesZa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 21:04:33 »
เอาท ู๊กกกก คานนน

;D

ออฟไลน์ JuDars

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 21:39:02 »
ณ ตอนนี้ผมเลือก ซีรี่ 5 กับ accord ครับ

ที่จริงก็ชอบเทียน่า แต่มันแต่งได้ไม่โดนเท่า accord ครับ

methus zaa

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 22:18:20 »
พี่จิมมี่มาช่วยโหวตหน่อยครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 22:52:49 »
ผมว่ามันไม่กลางและนะครับ ค่อนไปทางใหญ่แล้วหล่ะ....
รู้สึกจะข่มกันด้วยขนาดตัวอักษรนะเนี่ย....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Racing Revolution

ไม่เอาราคามาเกี่ยว ผมเลือก new e-class ครับ คันเดียวจบ

methus zaa

อ้าว คราวนี้ e-class มาแรง

Chariot

เป็นผมเลือกคันนี้ดีกว่าครับ

V o l v o   S 8 0  2 . 5 F T

methus zaa

สูสีกับแคมรี่ ไฮบริด แล้ว

methus zaa

โห อี-คลาสเสมอ แคมรี่ไฮบริดแล้ว ;D

methus zaa

เห้ย อี-คลาส แซงแล้ว เป็นไปได้ไงเนี่ย

methus zaa

ชม.นี้ ผมเลือก Camry Hybrid ครับ

เพราะความคุ้มค่า แรง และ ประหยัด

ส่วน series 5 และ C-class ผมตัดทิ้งไปก่อนเลย เพราะราคาผมคงสู้ไม่ไหว

แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ ไม่ติดขัดเรื่อง งบ 

เชียร์  520d เลยครับ  ประมาณ 3 ล้านกลางๆ
ผมไม่ติดเรื่องงบครับ พี่ๆชอบคันไหนโหวตมาได้เลยครับ

ออฟไลน์ gateaux

E Class ครับ

methus zaa

ขอปิดโหวตนะครับ สรุปe-class ให่ ชนะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ถึงมี ซื้อ e-class ได้ ผมก็เอาแคมรี่ไฮบริดครับ
แต่พอดียังไม่มีงานทำ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
XXXX                    XXXX            FFFFFFFFFFFFFF
  XXXX                XXXX              FFFF
    XXXX            XXXX                FFFF
      XXXXXXXXXXXX                  FFFFFFFFFFFFFF
    XXXX            XXXX                FFFF
  XXXX                XXXX              FFFF
XXXX                    XXXX            FFFF

ออฟไลน์ korkongzz

XF ด้วยคนครับ เท่ดีออก ไม่ค่อยมีคนขับ ไม่เหมือนใครดีนะ

methus zaa

xfก้อดีครับ โหวตคันไหนนอกเหนือจากนี้ก้อได้ครับ เปิดให้โหวตต่อครับ