ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคนใช้ Altis 2014 รุ่น 1.8V และ 1.8G นะครับ  (อ่าน 3018 ครั้ง)

ออฟไลน์ TimorLee

• Newbie
  • *
  • รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง
ไฟส่องสว่างบริเวณที่เก็บของด้านผู้โดยสาร เนี่ยมันลักษณะเป็นยังไงอะครับ
ทำไมรถผมไม่เห็นมีแสงเลย ถ้ามีรูปรบกวนเอารูปมาให้ดูด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: สอบถามคนใช้ Altis 2014 รุ่น 1.8V และ 1.8G นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 15:49:22 »
ต้องเปิดไฟหน้าก่อนครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ TimorLee

• Newbie
  • *
  • รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง
Re: สอบถามคนใช้ Altis 2014 รุ่น 1.8V และ 1.8G นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 15:57:51 »
ขอบคุณครับ กำลังสงสัยว่าเจะมีเงื่อนไขอะไรรึปล่าวพอดี เด๋วกลับบ้าน ส-อา นี้จะไปลองอีกทีครับ   ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 16:29:02 »
รถยุโรป มีไฟส่องหน้าฝั่งคนนั่ง  ไฟส่องแก๊ะ  เบาะปรับไฟฟ้ามาเป็น 10 กว่าปีละ
ทั้งที่ผมว่า เทคโลยีพวกนี้  มันก้อไม่ได้ซับซ้อนอะไร 

ยังงี้แหละครับ  ประเทศไทย  ซื้อรถแพงรุ่นต่อรุ่นแพงกว่าเมืองนอกเขา แต่ สเปค อ๊อฟชั่น  หั่นกันซะเหลือเกิน
รถ ญี่ปุ่น ราคา หลักล้านหลายรุ่นๆ  ยังไม่ใส่เทคโนโลยี  พวกนี้หลายรุ่นนะครับ

ห้าๆๆ

ออฟไลน์ หมับเข้าให้

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 13:10:39 »
รถยุโรป มีไฟส่องหน้าฝั่งคนนั่ง  ไฟส่องแก๊ะ  เบาะปรับไฟฟ้ามาเป็น 10 กว่าปีละ
ทั้งที่ผมว่า เทคโลยีพวกนี้  มันก้อไม่ได้ซับซ้อนอะไร 

ยังงี้แหละครับ  ประเทศไทย  ซื้อรถแพงรุ่นต่อรุ่นแพงกว่าเมืองนอกเขา แต่ สเปค อ๊อฟชั่น  หั่นกันซะเหลือเกิน
รถ ญี่ปุ่น ราคา หลักล้านหลายรุ่นๆ  ยังไม่ใส่เทคโนโลยี  พวกนี้หลายรุ่นนะครับ

ห้าๆๆ

แอคคอร์ด อายุ 18-20 ปี ออปชั่นภายในก็ไม่ต่างอะไรกับรถยุโรปช่วงปีเดียวกันซักเท่าไหร่นะครับ

ไฟเก๊ะ เบาะปรับไฟฟ้า แอร์ดิจิตอลกับฮีทเตอร์ เบาะหนังแท้มีรูระบายเหมือนเบ๊นซ์ มูนรูฟ อ่อ มีไฟโชว์ที่เรือนไมล์ว่าหลอดไฟเบรกขาดด้วย

เพียงแต่ไม่มีจอ ออนบอร์ดเท่านั้นเอง