ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบศูนย์มิตซูที่บริการดีๆในกรุงเทพหน่อยครับ  (อ่าน 1840 ครั้ง)

ออฟไลน์ MrMecH

• Jr. Member
  • **
ได้ยินกิตติศัพท์มาเยอะเรื่องศูนย์ของรถยี่ห้อนี้ เลยอยากทราบพิกัดศูนย์ที่มีบริการดีๆในเขตกรุงเทพหน่อยครับ ;D

ออฟไลน์ choomodify

• Hero Member
Mitsu auto city ศรีนครินทร์ ครับ ดีทีสุดสำหรับ mitsu แล้วครับ เผลอๆ ดีทีสุด สำหรับรถญี่ปุ่นในบ้านเราด้วย ลองไปใช้บริการดูนะครับ

ออฟไลน์ dangc27

• Newbie
  • *
     มีอยู่ศูนย์หนึ่ง บนถนนสิรินธร ข้างๆห้างตั้ง.........นานมากแล้วนะครับ เคยเอารถเข้าไปเปลี่ยนยางหุ้มเพลาขับที่ฉีกขาด 1ข้าง ช่างเบิกมา 2ข้าง
     แล้วใส่ให้เราข้างเดียว แต่คิดเงิน 2ข้าง แล้วยังกรุณาชี้ช่องทางลดค่าใช้จ่ายในการซ่อมครั้งต่อไปให้อีกว่าถ้านำรถมาซ่อม อย่าแจ้งที่เคาท์เตอร์ให้เข้ามาหาช่าง
     ข้างในเลย มีอะไหล่ทุกเกือบทุกชิ้น ( คงจากที่ยักยอกจากลูกค้าเอาไว้ ) :'( :'(

ออฟไลน์ pee1818

• Sr. Member
Mitsu auto city ศรีนครินทร์ ครับ ดีทีสุดสำหรับ mitsu แล้วครับ เผลอๆ ดีทีสุด สำหรับรถญี่ปุ่นในบ้านเราด้วย ลองไปใช้บริการดูนะครับ

ที่นี้ดีจริง ต้องนัดล่วงหน้า ดีใกล้เคียงกับศูนย์ที่อยู่ติดกัน เจ้าของเดียวกัน

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
ศูนย์อ้อมน้อย ศูนย์เล็กแต่ช่างดีครับ  ศูนย์กฤษดาแจ้งวัฒนะ เข้าครั้งเดียวสาปส่งไปเลย มารยาทช่างแย่มาก  ศูนย์ที่ถนนราชพฤกษ์ค่อนมาทางถนนรัตนาธิเบศว์ เอารถเข้าไปครั้งแต่ไม่ได้ให้ช่างทำเพราะไม่มั่นใจ ศูนย์นครชัยที่ถนนรัตนาธิเบศว์ตรงสี่แยกบางพลู บางบัวทอง อันนี้ไกล้บ้าน เคยเอาไป 2 ครั้ง ขับออกทั้งสองครั้ง ไม่ประทับใจแค่รับรถก็เสียความรู้สึกแล้ว เลยใช้ประจำที่ศูนย์อ้อมน้อย ผมใช้ 2,500 C.C. 4 Door 4X4  OffRoad ใช้เข้าป่าท่องเที่ยวหนักตามสภาพ เลยเลือกช่างหน่อยกรณีที่ต้องใช้ยริการของศูนย์ ปัจจุบันขายรถไปแล้วครับ