ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเกี่ยวกับรถครอบทะเบียนครับ  (อ่าน 1581 ครั้ง)

ออฟไลน์ moomoo3

• Jr. Member
  • **
พอดีกำลังมองรถมือสองไว้ครับแต่เพื่อนให้ความเห็นว่าควรระวังรถครอบทะเบียนมา เลยอยากสอบถามเพื่อนๆใน HLM ว่ารถครอบทะเบียนเราจะดูอย่างไรถึงจะรู้ครับ หรือว่าจะเช็คได้ที่ไหนบ้างว่ารถคันที่เราสนใจประวัติเป็นอย่างไร (กลัวซื้อรถมาจะมีรถเหมือนกัน2คันน่ะครับ) ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
Re: ขอความเห็นเกี่ยวกับรถครอบทะเบียนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2014, 08:32:22 »
ขนส่งมังครับ ซื้อจากไหนละครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ