ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ รีวิว New SUZUKI APV ให้หน่อยไม่ค่อยมีเวปไหนมารีวิวให้อ่านเลยตั้งแต่ตัด  (อ่าน 7805 ครั้ง)

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member
แหนบทิ้งไป คือหาอ่านก็เจอ รีวิวเก่าๆ ว่างๆช่วยขอค่าย suzuki มาขี่เล่นก็ดีน่าครับ คุณจิมมี่ 

รู้แน่ๆคือ มานซดจัง แต่ช่วงล่างใหม่ยังไม่รู้เป็นไง  ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ทาง Suzuki ว่ายังไงเอ่ย??

แต่เท่าที่เคยลองปีนเข้าปีนออกรถคันนี้ตอดจอดอยู่นิ่งๆ

ผมไม่แน่ใจว่า ผลรีวิวจะออกมาดีจนซูซูกิ เค้าจะยิ้มออกหนะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เอามาสิ เดี๋ยวจะใช้ร่าง 141 โลวัดความสบายให้ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เค้าจะมีรถให้เราลองเร้อ? ผู้การแพน?

Swift หนะมีชัวร์

ถ้าได้ ก็ควรจะมี Grand Vitara มาด้วยน้า....

แล้วถ้าจะให้ครบ เอา Carry เลยด้วยมะ?

ถ้ามี อย่างหลังด้วย
Datsun ช้างเหยียบ จะมีคู่แข่งใหม่ ชื่อว่า

Suzuki รุ่น "แพนเหยียบ"

คิกๆๆๆ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
555 ฮาดีครับ รุ่นแพนเหยียบ

ออฟไลน์ i-din

• Sr. Member
รุ่นแพนเหยียบ 555555

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เค้าจะมีรถให้เราลองเร้อ? ผู้การแพน?

Swift หนะมีชัวร์

ถ้าได้ ก็ควรจะมี Grand Vitara มาด้วยน้า....

แล้วถ้าจะให้ครบ เอา Carry เลยด้วยมะ?

ถ้ามี อย่างหลังด้วย
Datsun ช้างเหยียบ จะมีคู่แข่งใหม่ ชื่อว่า

Suzuki รุ่น "แพนเหยียบ"

คิกๆๆๆ

ซึ่ง..จะเมื่อถึงคราวไมเนอร์เชนจ์ก็จะเปลี่ยนชื่อเป็นรุ่นจิมโดนเหยียบค่ะ

อิฮ๋อย! แพนเหยียบแกเด่ะ! เอาชื่อเท่ห์กว่านี้หน่อยสิเว้ย
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8