ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวว่ามี 320D M sport และ 320i base ข้างในสีดำ ออกมาใหม่ครับ  (อ่าน 3998 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnoopyFT

• Newbie
  • *
เข้าไปดูใน fb ของเซลล์ BMW มา2ท่าน
ได้ข่าวว่ามี 320d M sport ราคาเท่าเดิม 2,899,000 บาท แต่มาจำนวนจำกัด(? ???)
เดาว่า ส่วนลดคงได้น้อยกว่า 320d ตัว luxury,sport ละมั้ง
และอีกตัวที่เพิ่มคือ 320i base ที่ข้างในเป็นสีดำ
มาแจ้งข่าวให้ทราบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2014, 00:45:19 โดย SnoopyFT »

ออฟไลน์ f1rstgot

• Sr. Member
M Sport มาทั้งคัน(ภายนอก+พวงมาลัย) ล้อด้วยป่าวนะ แต่ช่วงล่างน่าจะไม่นะครับ

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
จำนวนจำกัด...แต่ปล่อยเท่าไหร่ก็ไม่หมดซักที  ;D

ก็นี่มันไพ่ใบสุดท้ายของ F30 แล้วนี่ครับ ไม่งั้นจะเอาอะไรไปสู้ W205

จากนี้ก็รอ LCI แล้วครับ วงจรเดิมเป๊ะๆ
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี