ผู้เขียน หัวข้อ: // SEEDING กันอีกแล้ว นะ TOYOTA !!! ///  (อ่าน 28423 ครั้ง)

ออฟไลน์ Starplatinum35

• Sr. Member
  • R35 IHI F55 Hybrid turbo 720 whp on E85
Re: // SEEDING กันอีกแล้ว นะ TOYOTA !!! ///
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 10:07:39 »
เห็นคลิปวีโก้ยกสูงหลุดโค้งข้ามเลนมาชนนาวาร่าแล้วเพลีย แถวบ้านผมเอง  :-X ผมใช้fortuner อยู่ เครื่องกดเป็นมาจริงครับกดแปบเดียวไล่จี้คันหน้าได้แต่ผมบอกเลยว่าช่วงล่างไม่ไหวครับ ขนาดนี่ตัว trd นะ  :P
2015 BMW 525d m sport Project'A stage 1
2012 nissan GT-R R35 GT700+EcuTek +E85 flex fuel
2016 MB CLA 250 AMG
2017 MB E220d AMG
2017 BMW 320d GT

ออฟไลน์ Activehybrid

• Hero Member
Re: // SEEDING กันอีกแล้ว นะ TOYOTA !!! ///
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 10:24:16 »
เห็นคลิปวีโก้ยกสูงหลุดโค้งข้ามเลนมาชนนาวาร่าแล้วเพลีย แถวบ้านผมเอง  :-X ผมใช้fortuner อยู่ เครื่องกดเป็นมาจริงครับกดแปบเดียวไล่จี้คันหน้าได้แต่ผมบอกเลยว่าช่วงล่างไม่ไหวครับ ขนาดนี่ตัว trd นะ  :P

ผมก็นั่งดูหลายรอบ นั่งสมุติเหตุการณ์ดูหลายรอบ ถ้าผมเป็นNAVARA จะทำยังไงให้หลบพ้น

เพลียจริงๆครับ ได้ข่าวว่าตายกันหมดทั้ง2คันด้วย

ออฟไลน์ soklong

• Full Member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 11:04:56 »
อ่านๆไป
ตอนแรกๆ    เอเจนซี Toyota เลว
ตอนกลางๆ  คนขับ Toyota เหี้ย
ตอนหลังๆ    รถ Toyota ห่วย

บอกแล้วอย่าเกิดมาเป็น  Toyota เพลีย

ออฟไลน์ Xyclop

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 11:15:43 »
อ่านๆไป
ตอนแรกๆ    เอเจนซี Toyota เลว
ตอนกลางๆ  คนขับ Toyota เหี้ย
ตอนหลังๆ    รถ Toyota ห่วย

บอกแล้วอย่าเกิดมาเป็น  Toyota เพลีย

555

ออฟไลน์ issa

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 16:44:53 »
พึ่งเจอเมื่อตอน9โมงกว่าบนทางด่วนเส้นวิภาวดีครับ ไม่รู้มันจะรีบไปตายที่ไหน ฟอร์จูนเนอร์สีดำใส่แม็กสีดำเปลี่ยนยางติดสติ๊กเกอร์อะไรไม่รู้เต็มหลังรถ
ติดสติกเกอร์เต็มหลังรถน่าจะคันเดียวกะที่วื่งเข้าศูนย์ราชการบ่อยๆ เจอทีผมแทบจะเปิดไฟเลี้ยวเข้าข้างทางแล้วจอดรถอีโค่คาร์คันกระจ้อย
ให้พี่แกวิ่งผ่านไปก่อนครับ...กลัวแกบี้

ออฟไลน์ Ji.Cl.

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 20:46:24 »
อ่านๆไป
ตอนแรกๆ    เอเจนซี Toyota เลว
ตอนกลางๆ  คนขับ Toyota เหี้ย
ตอนหลังๆ    รถ Toyota ห่วย

บอกแล้วอย่าเกิดมาเป็น  Toyota เพลีย
ใจจริง ถ้าบรรทัดกลาง เปลี่ยนจาก "คนขับ" เป็น "สำนักงานใหญ่" ล่ะก็ ผมจะเห็นด้วยกับคุณจิมมี่ทันทีเลยล่ะครับ

มีติดแค่บรรทัดกลาง เลยเห็นด้วยไม่ลง เพราะคำกล่าวนี้สามารถนำไปใช้จริงๆ แบบไม่ประชดได้ และไม่แรงเกินไป

เมื่อเทียบกับความเป็นจริงที่เกิดขึ้นและสิ่งที่ Toyota ทำ ในปัจจุบัน

ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ panerai

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 23:26:22 »
คนขับfortuner นี่น่าสงสารจริงๆ
 โดนด่าสารพัดสารเพ โดนด่าเหมารวมว่า "ระยำ" ก็ห่อเหี่ยวใจไม่ใช่น้อย
มันแค่ออกมาในยุคกระบะเครื่องแรงตอนแรกๆเท่านั้นเองใครขับใหม่ๆยุคนั้นก็หลงซิ่งอยู่บ้าง
แต่สมัยนี้สิ เห็นพวก vigo กะ for แว้นๆน้อยลงน่ะครับ เพราะกระบะค่ายอื่นๆเครื่องแรงๆแย่งซีนไปหมดนั้นล่ะครับ อิอิ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 21:38:09 »
คนขับจูนเลยซวยไปตามระเบียบพัก ซะงั้น