ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี TVC ของ Toyota Camry Extremo (Acv40) ช่วยเอามาแปะให้หน่อยครับ  (อ่าน 15334 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
คือตอนนี้ไล่เก็บ TVC รถรุ่นต่างๆอยู่แต่ขาดเจ้าตัวที่ว่าเนี้ยแหละครับ ใครพอจะมีช่วยเอามาแชร์ให้หน่อยได้มั้ยครับ

อย่างไรก็ขอบคุณล้วงหน้าไว้เลยนะครับ  :)

ออฟไลน์ Pluem_411

• Sr. Member
Re: ใครมี TVC ของ Toyota Camry Extremo (Acv40) ช่วยเอามาแปะให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 20:38:56 »
ACV40 เท่าที่จำได้เค้าทำโฆษณาเฉพาะตัว Hybrid ตอน MC (ทั้ง ธรรมดา กับ Blue Celebration)อย่างเดียว  คับ ตัวก่อน MC กับ Extremo ไม่ได้ทำ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
Re: ใครมี TVC ของ Toyota Camry Extremo (Acv40) ช่วยเอามาแปะให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 00:47:25 »
อ๋อ ถึงว่าหาไม่มีเลย  ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 11:51:52 »
ตัวก่อน MC ก็ทำนะ ฉากแบบนี้เลย

ยังจำคำโปรยได้เลย
"คาดการณ์ความเปลี่ยนแปลง ก่อนที่จะเกิดขึ้น
กล้า ไปในที่ที่คนอื่นกลัว
ใช้ชีวิตอย่างที่ฝันทั้งกลางวันและกลางคืน
รุดไปข้างหน้า เมื่อเวลามันมาถึง
All New Camry True Spirit True Leader"

(ตัวเดียวกันแต่แบ่งทั้งครึ่งแรกและครึ่งหลัง)

ส่วนตัว MC นั้นจะมีทั้งตัว  Teaser 4 ตัว (ทำไมรถไฮบริดถึง...)
และตัวเปิดตัว (ที่ว่ายน้ำ)

ตัว blue Celebration

และตัวของดู๋ สัญญาอีก 3 ตัว

และก็แค่นี้ครับ ไม่มีโฆษณาตัว Extremo ทั้งก่อนและหลังไมเนอร์
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ