ผู้เขียน หัวข้อ: กระบะแค๊ป ตัวเตี้ย รุ่นไหนขับดีที่สุดครับ  (อ่าน 4672 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
เคยลองแต่ตัวยกสูง (ยกให้ BT-50 pro)
แต่ที่ตั้งใจจะซื้อเป็น แค็ปตัวเตี้ยครับ รุ่นไหนขับดีสุดครับ
แล้วถ้าเป็น 4 ประตูตัวเตี้ยล่ะครับ รุ่นไหนขับดีสุด

แผนอาจเปลี่ยนระหว่าง แค็ป กับ 4 ประตูน่ะครับ

ขอบคุณครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

honest

• บุคคลทั่วไป
Re: กระบะแค๊ป ตัวเตี้ย รุ่นไหนขับดีที่สุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 22:21:33 »
รอดูราคานาวาร่าใหม่ครับ สนใจสี่ประตูคงไม่ได้เอาไปขนของ ชอบตรง option เยอะดี สมรรถนะไว้ต้องไปลองขับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
Re: กระบะแค๊ป ตัวเตี้ย รุ่นไหนขับดีที่สุดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:33:24 »
คนชอบหนึบจะบอก T6 กะ 50pro คนชอบนุ่มนิ่มอาจจะไปหา all new Isuzu บางท่านก็ชอบ all new Chevy colo เพราะนุ่มหนึบ ผมเคยขับแต่ all new Isuzu ตัวเตี้ย แต่โหลดซ๊ะแล้ว ไม่ใช่รถเดิม รอท่านต่อไปครับ  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

Chanaphol

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 08:40:39 »
+1 ถ้า4ประตูไม่รีบ รอนาวาร่าครับ

ถ้าแค๊บ เรนเจอร์ กับ ดีแม๊กซื ครับ แจ่มเลย

ออฟไลน์ recycleman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2014, 12:48:53 »
ถ้าตัวเตี้ยผมว่าโด้ลงตัวสุดครับ