ผู้เขียน หัวข้อ: นี่ขบวน Juke R ที่คุณจิมมี่ไปร่วมงานหรือเปล่าครับ  (อ่าน 6832 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kungzask128

• Newbie
  • *
  • สวัสดีครับ ผมคังนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
เส้นบางปะหัน ช่วงด้านหลังธรรมศาสตร์ครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
Re: นี่ขบวน Juke R ที่คุณจิมมี่ไปร่วมงานหรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 15:29:22 »
ผ้าป่าจู๊ค  ;D

ออฟไลน์ Activehybrid

Re: นี่ขบวน Juke R ที่คุณจิมมี่ไปร่วมงานหรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 15:48:30 »
กลุ่มที่น่ากลัวที่สุดในประเทศ

ออฟไลน์ delete

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 16:29:11 »
กลุ่มที่น่ากลัวที่สุดในประเทศ

เดี๋ยวนะครับ juke R เค้าเอามาคันเดียว ไม่ใช่เหรอครับ
ไม่ได้มาทั้งขบวนมั้งครับ
ถ้าเป้น juke ธรรมดา มันจะน่ากลัวตรงไหน

ปอลิง ในขบวนนี้ คงไม่มี juke R แน่ๆ เพราะ ไม่น่าจะมีทะเบียน มุลค่าสูง เอามาวิ่งถนนจริง เสี่ยงเกินไป

แก้ไขเพิ่มเติมละกันครับ
เพิ่งได้อ่าน คอมเมนท์คุณจิมมี่ ที่เพิ่มเข้ามา มี juke nismo rs มาด้วย
ไม่แน่ ในขบวนนี้ อาจจะมีตัวnismo rs เอามาวิ่งด้วย(มั้ง) แต่ไม่น่าจะมี juke R
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2014, 17:07:51 โดย delete »

ออฟไลน์ frame@kk

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 18:11:09 »
ขอโทษนะครับถ้าไม่ถูก
จากที่ดูรูป วิ่งเป็นขบวน ผมคาดว่าน่าจะเป็น club nissan juke ซัก club มีมิตติ้งแน่ๆ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 21:35:09 »
จากกระทู้ล่างๆนี้ ตีความว่าได้ไปร่วมงานครับ
จากที่ดูรูป วิ่งเป็นขบวน ผมคาดว่าน่าจะเป็น club nissan juke ซัก club มีมิตติ้งแน่ๆ

ถ้าเป็นคลับ ก็อาจจะไปจุดฟมายเดียวกัน เพราะสนามอยู่แถวนั้นครับ

pure126

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 11:57:44 »

เป็นกลุ่มสมาชิกของ Juke Club Thailand ที่ไปร่วม Test Drive ในวันนั้นด้วยครับ  ;D