ผู้เขียน หัวข้อ: F30 316i เปิดขายแบบปรกติอย่างเป็นทางการแล้วเหรอครับ  (อ่าน 12986 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pongo

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองคุยกับเซลดู สงสัยเสียเงินแน่ๆเลยครับ

ออฟไลน์ caton

• Sr. Member
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองคุยกับเซลดู สงสัยเสียเงินแน่ๆเลยครับ

ยังไงถ้าได้เรื่องยังไงช้วยแจ้งด้วยนะครับ เพราะมีเพื่อนๆอยากเปลี่ยนเหมือนกัน แต่กังวลเรื่อง BSI กับ เรื่องการปรับสูง-ต่ำของไฟ ที่คืดว่าไม่น่าจะทำใหเปรับอัตโนมัติได้
TESLA Model Y Performance
BMW X1 F48 20D M sport
BMW 320D F30 M sport HIFI Stage 1