ผู้เขียน หัวข้อ: camero รุ่นนี้ราคาน่าจะไม่เกินเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 5080 ครั้ง)

ออฟไลน์ wip

• Full Member
camero รุ่นนี้ราคาน่าจะไม่เกินเท่าไหร่ครับ รถเพื่อนจะถามชื้อครับ

เท่าที่รู้ วางเครื่องใหม่แต่ไม่รู้เครื่องอะไร

ออฟไลน์ jajaboss

• Sr. Member
Re: camero รุ่นนี้ราคาน่าจะไม่เกินเท่าไหร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 20:33:49 »
พวงมาลัยซ้ายหรือขวาครับ

ออฟไลน์ recycleman

• Hero Member
Re: camero รุ่นนี้ราคาน่าจะไม่เกินเท่าไหร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 20:49:39 »
รถแนวนี้ไม่มีราคากลางตายตัว พอใจขายพอใจซื้อกันไป

ถ้าเพื่อนฝูงก็คุยง่ายหน่อย แต่ถ้าเจอนักเลงรถตัวจริงได้ยินราคาแล้วจะสะดุ้งเอาครับ

ออฟไลน์ wip

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 20:52:50 »
พวงมาลัยซ้ายหรือขวาครับ

ซ้ายครับ

ออฟไลน์ wip

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 20:54:11 »
รถแนวนี้ไม่มีราคากลางตายตัว พอใจขายพอใจซื้อกันไป

ถ้าเพื่อนฝูงก็คุยง่ายหน่อย แต่ถ้าเจอนักเลงรถตัวจริงได้ยินราคาแล้วจะสะดุ้งเอาครับ

เมื่อคืนผมถามราคามันยังไม่บอกครับแต่บอกว่าแพง ;D ;D

ออฟไลน์ Thor.1

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 21:03:18 »
ถ้าเครื่องเดิม รถสภาพดี อะไหล่เดิมครบ มีไกล้ล้านครับ

เครื่องเปลี่ยนแล้ว แต่ดูแล้วตัวรถยังสวย ผมเดาว่าสัก5แสน+-

อันนี้เดาจากที่เคยผ่านๆตาจากเว็บอเมริกันคลาสสิคครับ

ออฟไลน์ wip

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 22:15:29 »
ถ้าเครื่องเดิม รถสภาพดี อะไหล่เดิมครบ มีไกล้ล้านครับ

เครื่องเปลี่ยนแล้ว แต่ดูแล้วตัวรถยังสวย ผมเดาว่าสัก5แสน+-

อันนี้เดาจากที่เคยผ่านๆตาจากเว็บอเมริกันคลาสสิคครับ

เพื่อนตอบมาล่ะครับสรุปรถลุง....ราคาจะขายหลักล้านว่างั้น555
เกินที่คิดไปเยอะครับเลยขอบายไปหาชื้อรถมาทำเองดีกว่า  ผมเห็นแว๊ปๆคันหนึ่งเจ้าจอดทิ้ง  น่าจะตระกูลZ ของนิสสัน

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ออฟไลน์ Thor.1

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 08:45:37 »

เพื่อนตอบมาล่ะครับสรุปรถลุง....ราคาจะขายหลักล้านว่างั้น555
เกินที่คิดไปเยอะครับเลยขอบายไปหาชื้อรถมาทำเองดีกว่า  ผมเห็นแว๊ปๆคันหนึ่งเจ้าจอดทิ้ง  น่าจะตระกูลZ ของนิสสัน

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

หลักล้านน่าจะต้องเครื่องเดิม อะไหล่เดิม รถสวยปิ๊งนะครับ

แต่ของอย่างนี้อยู่ที่ความพอใจด้วยครับ

ออฟไลน์ bleem

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 10:03:59 »
เคย เห็นขาย ใน TALADROD.COM  นะครับ ราคาผม ขาสั่นนะครับ รู้สึก ว่าประมาณ 3 ล้านนะครับ แต่เป็นของเดิม ชุบโครเมียม มาเหมือนใหม่ ทำมาหมด เหมือน ออก มา

ใหม่ครับ รวมถึงเครื่องด้วยนะครับ แต่ถ้า ไปโมมา ไม่ได้ทำอะไร ภายในโทรม ราคาคง 9 แสน - 1.5 ล้าน นะครับ เพราะ เป็นรถ ตำนาน เหมือน  mastang ของ FORD  เช่น

กัน แต่ ราคามันจะสูงกว่า นะครับ

ออฟไลน์ zeb80

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 17:42:32 »
รถดูสวยดีครับ