ผู้เขียน หัวข้อ: จีนปรับ civic fb เหมือนอเมริกา แล้วไทยล่ะครับ?  (อ่าน 4608 ครั้ง)

ออฟไลน์ kontummada

• Newbie
  • *
http://www.civic.com.cn/
พี่ๆคิดว่าโฉมนี้มีโอกาสเข้ามาทำตลาดในบ้านเรามั้ยครับ กำลังตัดสินใจว่าจะรอดีมั้ยน่ะครับ
ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ

ออฟไลน์ TLX

• Full Member
Re: จีนปรับ civic fb เหมือนอเมริกา แล้วไทยล่ะครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 23:49:35 »
เปลี่ยนแต่เปลือกนอก ทำไมภายในยังเหมือนเดิมเนี่ย
พี่จีนแกเปลี่ยนแบบครึ่งๆกลางๆนะแบบนี้
คาดว่าของไทยเดี๋ยวคงมา แต่ขอให้มาแบบอเมริกานะครับ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
Re: จีนปรับ civic fb เหมือนอเมริกา แล้วไทยล่ะครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 10:57:07 »
ภายในก็เปลี่ยนไปเยอะนะครับ แต่ช่องแอร์เดิม น่าจะลดต้นทุน แต่รวมๆแล้วสวยขึ้นเยอะเลย
H.

ออฟไลน์ KhunTum

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 11:35:05 »
ผมก็อยากให้เปลี่ยนเป็นแบบนี้สักที ดูดีกว่าโฉมปัจจุบันเยอะ
บอกปี2014ไมเนอร์ ก็ไมเนอร์จริงๆ เปลี่ยนนิดๆหน่อยๆ เหอๆ

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 18:23:28 »
ของไทยน่าจะรอถึงปีหน้าเลยครับหรือเร็วสุดน่าจะปลายปีนี้
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ suputshaya

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 21:48:18 »
ของไทยเปลี่ยนเหมือนตัว us แล้วนี่ครับ ล้อแม็กซ์งัยเหมือนเปี๊ยบเลย 5 5 5