ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น Exclusive First Impression ทดลองขับ Nissan X-Trail จากญี่ปุ่น //  (อ่าน 14298 ครั้ง)

ออฟไลน์ aood!e

• Full Member
ขอบคุณมากครับ อีกหลายเดือนกว่าเจอกัน ป่านนั้นคงเจอ X4 นางแมวป่า X3 LCi แต่ได้7ที่นั่ง อะไรก้อดูดีไปหมด ขอเครื่ิอง1.6Turbo ในPULSAR ก็มีลุ้น

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
ขอบคุณครับ มันคงดีกว่า สมกับเป็นนิสสันจริงๆ
แต่ดูความยาวตัวถัง และฐานล้อแล้ว พอจะพยากรณ์ได้ว่าเบาะแถว3 คงนั่งแบบกระมิดกระเมี้ยน

สงสัยจัง
เอาเกียร์7 กับเครื่องดีเซลในนาวาร่าใหม่ มาลงได้ไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2014, 21:36:03 โดย Five P »

ออฟไลน์ TRcdi

• Sr. Member
ผมชอบทั้งรีวิวนำเที่ยว  กับ รีวิวรถเลย  สนุกมาก  ขอบคุณครับ

รุ่นนี้ถ้าเอาดีเซลมา  หรือ  อย่างน้อย e85     ได้เงินผมแน่ๆ  ;D

ผมใช้รถเยอะ  รถดียังไง แต่กินจุ  ก็ไม่ไหว

ท้ายรถผมว่าคล้าย harrier ตัวก่อนจริงๆ (ชอบเป็นการส่วนตัว)

ออฟไลน์ bonmoovo

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่าโดยรวมเมื่อเปรียบกับ XV เเล้วเป็นยังไงบ้างครับ

ออฟไลน์ Darkart

ขอบคุณครับ
ด้านหน้ารถหน้าตาสวย แต่ด้านหลังสวยแบบแปลกๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2014, 16:05:32 โดย Darkart »
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ civic666

ผมว่าท้ายเหมือนแฮริเออร์จริงๆแล้วเอาไฟปา สปอร์ตมาใส่

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
Design ไม่โดนใจ

รถเเนวนี้ผมชอบดีเซลนะ แต่คงหมดหวัง

ออฟไลน์ gamaga

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากๆ เลยครับ

ตอนนี้รอดูตัวเป็นๆก่อนจะเลือกระหว่าง ตัวนี้กับ cx5   :D :D :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
SUV เบาะหลังสบายกว่าเพื่อน เอาหละ !!!

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Family man

• Jr. Member
  • **
ไม่มีdiesel อย่างนี้ cx5 ก็เด่นสุดแล้วละ

ออฟไลน์ tada

ได้เวลาที่ผมเปลี่ยนรถซะละม๊างงง