ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีคู่มือ TFR บ้างครับ อยากทราบค่ามุมล้อ แคสเตอ แคมเบอร์ โทอิน ครับ  (อ่าน 2497 ครั้ง)

ออฟไลน์ aod

• Sr. Member
พอดีผมเอารถไปตั้งศูนย์มา รถมีอาการ พวงมาลัยดึงขวา นิดๆ ครับ เวลาขับเร็วต้องประคองพวงมาลัยมาซ้ายนิดนึง ขับไม่ดีครับ อยากทราบค่า ที่ถูกต้อง ของรถรุ่นนี้ TFR ครับ จะเอาค่า ไปให้ร้านยางเค้าตั้งศูนย์ให้ครับ หรือ  ใครอยู่ มหาสารคาม ช่วยแนะนำร้านตั้งศูนย์ ดีๆสักร้านได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2014, 18:49:20 โดย aod »

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
สารคามผ้าเบรค ตรงข้ามกันศูนย์โตโยต้าครับ

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
พอดีผมเอารถไปตั้งศูนย์มา รถมีอาการ พวงมาลัยดึงขวา นิดๆ ครับ เวลาขับเร็วต้องประคองพวงมาลัยมาซ้ายนิดนึง ขับไม่ดีครับ อยากทราบค่า ที่ถูกต้อง ของรถรุ่นนี้ TFR ครับ จะเอาค่า ไปให้ร้านยางเค้าตั้งศูนย์ให้ครับ หรือ  ใครอยู่ มหาสารคาม ช่วยแนะนำร้านตั้งศูนย์ ดีๆสักร้านได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ   มังกรทองที่บ้าน ก็ชอบกินขวา   
เป็นมาจนชินละ รถปี 93    ใช้มา 680,000 โลละครับ
ยังประหยัดน้ำมัน 13-15 กม ลิตร ขับจากอุบล ไป กทม   หมดค่าน้ำมัน 1,200