ผู้เขียน หัวข้อ: // Headlightmag Meeting 23 สิงหาคม 2014 : เปิดลงทะเบียนแล้ว ตั้งแต่วันนี้ ! //  (อ่าน 9498 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
สารภาพว่า ลืมครับ

ลืมเองนี่แหละ ว่าจะต้องมาตั้งกระทู้ ขอเชิญคุณผู้อ่าน ใน Webboard ของเรา
ออกมาเจอหน้าค่าตากันสักที ได้เวลาแล้วที่เราจะพบกัน ปีละ 1 หน...

ปีนี้ จัดขึ้นในวันเสาร์ ที่ 23 สิงหาคม 2014
ที่ร้าน SORTEL ถนนพระราม 3 ใต้สะพานแขวน
ทางเข้า อยู่ติดกับโชวรูม Toyota K.Motor

ที่จอดรถ มีในร้านครับ แต่ถ้าเต็ม ก็มีทั้งริมถนน (มียามเฝ้าให้)
และจอดได้ ในสวนสาธารณะ ก่อนถึงปากทางเข้าร้าน

เริ่มพบปะทุกท่าน 17.30 น. อยากเลิกเมื่อไหร่ก็เลิก ตราบเท่าที่มันยังไม่เกิน เที่ยงคืน

อาหารเป็นแบบ บุฟเฟต์ นะครับ รสชาติ OK เพราะลองชิมมาแล้วว่าใช้ได้
ค่าลงทะเบียน เข้าร่วมงาน 300 บาท / 1 คน

มากี่คน ก็บวกเพิ่มเข้าไป....

ถ้าไม่รู้จะมาเจอใคร มาลุยดาบหน้า เหมือนเคย ได้เลยครับ เดี๋ยวก็จะได้เพื่อนกลับไปเองแหละ

วิธีการลงทะเบียน ---> อ่านให้ดีๆ เพราะคราวนี้ จะไม่เหมือนครั้งก่อนๆ...ต่างกันนิดนึง

1. โปรด โพสต์ ยืนยัน ว่ามาได้ ขอเฉพาะ ผู้ที่มั่นใจว่ามาได้ เท่านั้น
ส่วนผู้ที่ ยังสองจิตสองใจ ไปทำการบ้าน ไปเช็คตารางเวลาชีวิตมาให้ดีก่อนครับ

ที่ให้โพสต์ลงกระทู้ เพื่อที่ผมจะได้นับยอดคร่าวๆ แบบ Real Time ในกระทู้นี้
(ซึ่งเดี๋ยวจะปักหมุดกระทู้ เฉพาะกิจ ในภายหลัง)

2. จากนั้น โพสต์เสร็จแล้ว
"ให้ ส่งข้อความหลังไมค์ ไปหา น้อง Pao_Dominic
เพื่อบอกชื่อ นามสกุล ชื่อ Login และเบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับ
เพราะปีนี้ เปา จะเป็นคนดูรายชื่อสมาชิกให้กับทีมเว็บของเราครับ"

อย่าส่งข้อความมาที่ผมเด็ดขาด เพราะถ้าได้รับของใครมา ผมจะถือว่า
ไม่ยอมอ่านไม่ละเอียด ไม่ถ้วนถี่ และจะไม่มีสิทธิ์มาร่วมงานนะครับ
ขอย้ำตรงนี้ว่า อย่าส่งข้อความ มาทีผม....ให้ส่งที่ Pao Dominic เท่านั้น!!

คลิกที่นี่ เพื่อส่งข้อความ ต่างๆ ให้ Pao Dominic
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php?action=pm;sa=send;u=32154

จากนั้น วันศุกร์ ก่อนหน้างาน เตรียมรอรับโทรศัพท์ คอนเฟิร์ม จาก เปา ด้วยครับ

มีของรางวัลมาแจก นิดหน่อย ไม่เยอะ แต่เปิดโอกาสให้พูดคุยกัน อยากรู้อะไรมาเลย
อยากถามอะไร มา ตอบได้ ตอบ ตอบไม่ได้ ว่ากันอีกเรื่อง

เจอกันครบทีม The Coup Team แน่ๆครับ...

โอเค ขอเริ่มการลงทะเบียน ณ บัดนี้.....

จำนวนจำกัด 80 ท่าน เท่านั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2014, 06:17:35 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ sirisak_ac118

1ที่คร้าบผม ปีนี้ไม่พลาดครับผม ^^

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
2 ที่ครับ ขอชวนเพื่อน ที่ติดตามเว็บนี้มานานไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Ongszaa

1 ที่ครับ
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ Northbridge

2 ที่ ครับ  ;D

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
2 ที่ครับ ส่งรายละเอียดไปที่น้องเปาแล้ว

ออฟไลน์ ___LOFT

3 ที่ครับผม

ออฟไลน์ mxmx

1 ที่คับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
1 ที่ครับผม

ออฟไลน์ No Trespassing

1 ที่เหมือนเดิมครับ  ;D

ออฟไลน์ Tuned by Pex

• เสือดำ หมีขาว
    • Tuned by Pex
2 ที่ครับ ไม่พลาดๆ
85 Mercedes Benz 230 E W123
91 Honda Civic EG 4 Door
03 BMW 323i E46
04 Honda Jazz GD 1.5 VTEC
10 Honda Accord G8 2.4 EL Navi
13 Toyota Vios 1.5 E Auto
13 Honda Civic FB 1.8 E
14 Honda Odyssey Absolute RC1
17 BMW 420d Coupe M Sport F32

ออฟไลน์ eddie

• Full Member
ขอจอง 2 ที่ครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
1 ที่คร้าบบบบบ ><//
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

อยากไปนะครับ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย แถมอายุยังน้อยอยู่ ตอนนี้ยัง 2 ใจอยู่ ไม่รู้จักใครเลย ฮ่าๆ

ออฟไลน์ kira&friend

ขอจอง 2 ที่ครับ มาได้แน่นอนครับ
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ beeday

++

1 ที่ครับ :)

++

ออฟไลน์ Alcatraz

1 ที่ครับ พลาดมา 2 ปีละ ปีนี้ไม่พลาด

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
1 ที่ครับ พลาดมา 2 ปีละ ปีนี้ไม่พลาด

เย้ๆ จะได้เจอตัวจริงละว่าเป็นอย่างไร :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

เย้ๆ จะได้เจอตัวจริงละว่าเป็นอย่างไร :D

เอ่อ...

ทำไมต้องอยากเจอขนาดนั้น เราเคยผิดใจอะไรกันรึป่าวครับ พอดีผมเป็นคนพูดตรงๆ ถ้าเคยล่วงเกินอะไรก็อภัยด้วย ถ้ามีอะไรเคลียร์กันก็ในงานได้ครับ

ผมก็อยากเจอคุณ Alcatraz ครับ

เห็นมานานละ ยังไม่เคยเจอกันเลย

ณ จุดนี้ 23 จาก 80 ที่ ถูกจับจองไปแล้วนะครับ
เหลืออีก 57 ที่ ครับ

ผมก็อยากเจอคุณ Alcatraz ครับ

เห็นมานานละ ยังไม่เคยเจอกันเลย

ณ จุดนี้ รู้สึกเหมือนตัวเองก่อเรื่องไว้แยอะเลย

ปล. ผมเคยผ่านพี่จิมมี่ 2 ครั้งครับแต่ไม่ได้ทัก ครั้งนึงเห็นทานข้าวคนเดียวที่ mega แต่ตอนนั้นเหมือนกำลังเล่นเกมในมือถือ sony เลยไม่อยากขัด กับอีกครั้งซื้อของที่ฟูดแลน ศรีนคริน จำได้วันนั้นใช้ subaru forester

ออฟไลน์ Kuro

ไปด้วยครับ ขอจอง 2 ที่นะครับ ;)

ออฟไลน์ pOckie

• Newbie
  • *
Headlightmag Meeting 23 สิงหาคม 2014
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 12:15:41 »
รบกวน 2 ที่ครับ  ;D

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

จอง 1 ที่ครับ  ;)

ออฟไลน์ patzahut

จอง 1 ที่ครับ :D

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
ไปคร้าบ 1 ที่
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Anvers30

จอง 2 ที่ครับ :)

ออฟไลน์ -*PoM*-

ไปด้วยครับ
1 ที่ ครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไปด้วยครับ 1 ที่
JDM เท่านั้น จะครองโลก!