ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจครับ..วันนี้พี่รปภ.ที่บริษัทผมซื้อSuzuki Celerio GAแล้วครับ(Suzuki ตีแตกแล้ว  (อ่าน 16068 ครั้ง)

ออฟไลน์ adis

• Hero Member
ยินดีและดีใจกับครอบครัวของน้องเค้าด้วยครับ  อย่างน้อย การที่มีรถยนต์ใช้ก็ให้ความปลอดภัยมากขึ้นกับครอบครัวของเค้าด้วย
ผมเองก็ไปทดลองขับมาแล้วครับ ประทับใจกับช่วงล่าง ที่ถึงแม้รถจะไม่ใหญ่ เครื่องยนต์เล็ก
แต่มันก็ซับแรงกระแทกได้ดีทีเดียว ขับทางไกลสบาย ๆ พวงมาลัยก็ไม่ไวเกินไป เรียกว่าผิดคาดเหมือนกันครับ
คิดว่ามันน่าจะขับแล้วเบา ๆ หวิว ๆ แต่พอได้ลองแล้วก็ ok ครับ
ที่นั่งด้านหลังก็นั่งสบายดีครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ยินดีด้วยครับ มีรถเก๋งกับเค้าสักที

;) ;) ;)