ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำศูนย์ bmw หน่อบครับกำลังสนใจF30  (อ่าน 2255 ครั้ง)

ออฟไลน์ bitfreedom

• Newbie
  • *
ณ ปัจจุบันมีเซลคนไหนยังให้ส่วนลดมากกว่าหรือเท่ากับ 3แสน แถมประกันอยู่ไหมครับ (320i sport/luxury)

รบกวนขอลายละเอียดหลังไมค์หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ h22a

• Sr. Member
Re: ขอคำแนะนำศูนย์ bmw หน่อบครับกำลังสนใจF30
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 09:43:41 »
ณ ปัจจุบันมีเซลคนไหนยังให้ส่วนลดมากกว่าหรือเท่ากับ 3แสน แถมประกันอยู่ไหมครับ (320i sport/luxury)

รบกวนขอลายละเอียดหลังไมค์หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ผมได้ 320i มาตอนเดือนพค.ครับ เจ็บใจตรงที่จองไปแล้วแต่ไปรู้ทีหลังว่าโชว์รูมใหม่ลดให้มากกว่า ของแถมนี่รอมาจนป่านนี้ยังไม่ได้ :o