ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เป็นตาข่ายเหนือช่องแอร์ของรถเบนซ์ทุกรุ่นมันคืออะไรครับ  (อ่าน 4134 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
ที่เป็นตาข่ายเหนือช่องแอร์ของรถเบนซ์ทุกรุ่นมันคืออะไรครับ ในรีวิวเบนซ์ล่าสุดSLK 200ก็มีน่ะครับ สงสัยมานาน.....มันคือช่องแอร์ ลำโพง หรือเครื่องฟอกอากาศครับ

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
มันคือ ลำโพง Center หรือเปล่าครับ ไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อาจเป็นช่องแอร์ครับ

แบบ auris/blade
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

เป็นลำโพง Center ตัวเล็กๆครับ เคยเห็นเค้าถอดออกมา

ออฟไลน์ k.seng

• C230 AV V6 2.5
ของผมเป็นลำโพง และ มี Sensor อะไรไม่รู้อยู่ข้างใน ;D

ออฟไลน์ st_citroen

แบบตาข่ายเป็นลำโพงครับ แต่แบบเป็นครีบไม่รู้ว่าคืออะไรเหมือนกันครับ