ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน แนะนำศูนย์ Nassan ใน กทม. ครับ  (อ่าน 2100 ครั้ง)

gesios

• บุคคลทั่วไป
รบกวน แนะนำศูนย์ Nassan ใน กทม. ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 09:45:19 »
          รบกวน เพื่อนๆ พี่ๆ แนะนำ ศูนย์ Nisaan ให้หน่อยครับ ใน กทม. แถวๆ พระราม 2
เอาแบบที่ไม่เอาเปรียบเรามากนัก  ได้สิทธิ พนักงาน เลยจะขอใช้ก่อนลาออกสักหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
Re: รบกวน แนะนำศูนย์ Nassan ใน กทม. ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 10:41:47 »
ปกติ ถ้าใช้สิทธิ์พนักงาน(ของ NMT หรือ Supplier) ส่วนลด มันจะตายตัวอยู่แล้วครับ จะไปซื้อที่ไหนก็ได้เท่ากัน สอบถามได้ที่ฝ่ายบุคคลเลยครับ
(ส่วนของแต่ง อุปกรณ์ แล้วแต่ที่ ลองหาราคามาตรฐานดู จะเอาแต่ส่วนลด แล้วมาติดข้างนอกเอาก็ได้ครับ)

gesios

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวน แนะนำศูนย์ Nassan ใน กทม. ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 10:52:56 »
ครับผมใช่เลยครับ ผมอ่านเอกสารแนบตกไป มี remark ไว้ว่า ต้อง dealer ตาม list แนบด้วย
ขออภัยครับ สะเพร่าเอง ขอบคุณมากๆครับ