ผู้เขียน หัวข้อ: อือหื้อ NISSAN จะเปิดตัวรถอีก 2รุ่น ปีหน้า ไม่รวม xtrail ปีนี้  (อ่าน 12572 ครั้ง)

ออฟไลน์ 0%

• Hero Member
ไม่แปลกใจเลยว่าทำไม ศูนย์ใหญ่ๆ ของ NISSAN ผุดขึ้นเป็นว่าเล่น

PRODUCT เยอะขนาดนี้

ว่าแต่ 2 รุ่นปีหน้า รุ่นอะไรครับ มีสปอร์ตไหม

งานนี้ nissan กะเลื่อนตำแหน่งตัวเอง ก้าวขึ้นที่  2 ในเร็ววันนี้รึเปล่า

ออฟไลน์ bubball

ที่ต่างประเทศก็เห็นมีแค่ Murano , Note แล้วก็ Juke 2015 เองนะ

เป็นไปได้มากสุดคงเป็น Note  หรือจะ Navara PPV ?

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
เชียร์ Murano มาพร้อม 2.0 turbo 220 ม้า 

ราคาสัก 1.99-2.19 ล้าน

ตื่นๆๆๆ  ;D

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
คงจะเป็นNavara ppv ส่วนอีกตัวคงจะเป็นTeana Hybridครับ
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ H3T

ผมเดานะ
   ปี 2015
  1. Sylphy Turbo
  2. Juke ไมเนอร์

ปี 2016
  1. Navara PPV
  2. Eco car เฟส 2 อาจจะเป็น Note ก็ได้

ออฟไลน์ 0%

ผมว่า navara ppv ชัวละคันนึง

ส่วน  note  นี่ใช้พาร์ตร่วมกับ slyphy ได้รึเปล่า

ออฟไลน์ Thuvachit

• Jr. Member
  • **
ใช่ pathfinder ไหมครับ

ออฟไลน์ Sammy_

ผมว่า navara ppv ชัวละคันนึง

ส่วน  note  นี่ใช้พาร์ตร่วมกับ slyphy ได้รึเปล่า
note ใช้ Part ร่วมกับ Juke Almera และ March ครับ

ออฟไลน์ Destiny_gun

อยากให้ X-Trail ตัวใหม่มาพร้อมกับไฟหน้าข้างบนจังเลยครับ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
คงจะเป็นNavara ppv ส่วนอีกตัวคงจะเป็นTeana Hybridครับ

ถ้านาวาร่า ppv จริง คงจะเป็นรถ ppv ที่ต่ำที่สุด ลุยน้ำได้แค่45 ซม.
ลุยน้ำได้น้อยกว่าจุ็คอีก  ;D
รึอาจจะเป็น ppv คันแรกที่ตีลังกาขึ้นไปบนน้ำตก คิคิ  ::)

ออฟไลน์ ohyes2007

• Newbie
  • *

ถ้านาวาร่า ppv จริง คงจะเป็นรถ ppv ที่ต่ำที่สุด ลุยน้ำได้แค่45 ซม.
รึอาจจะเป็น ppv คันแรกที่ตีลังกาขึ้นไปบนน้ำตก คิคิ  ::)
ผมชอบน่ะ nissan เค้าไม่หลอกผู้บริโภค ลุยน้ำได้เท่านี้ก็บอก ยังดีกว่าบอกลุยได้ 80 เอาเข้าจริงน้ำเต็มรถเลย ก็บ่นกันไป

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่

ผมชอบน่ะ nissan เค้าไม่หลอกผู้บริโภค ลุยน้ำได้เท่านี้ก็บอก ยังดีกว่าบอกลุยได้ 80 เอาเข้าจริงน้ำเต็มรถเลย ก็บ่นกันไป
ลุยได้80เค้าก็ไม่ได้หลอกตรงไหนนี่ครับ เค้าไม่ได้บอกนี่ว่าน้ำจะไม่เข้า แค่มันจะไม่ตายสนิทตอนเจอน่ำท่วมขังสูงในระดับ80 นี่นา
ส่วนน้ำเข้าผมว่าลุยถึงระดับนึงมันมีรูให้เข้าเยอะแยะไปหมด รถเก๋งผมจะเอ๋น้ำท่วม ฝนตกหนัก จะจอดอยู่กับที่มันก็โดนน้ำท่วมแน่
เพราะมันเป็นแอ่ง ถอยก็ไม่ได้ ลุยน้ำท่วมระดับเข่า น้ำก็เข้ามาในรถพรมเปียกเหมือนกัน

ออฟไลน์ bravo

ลุยน้ำได้ลึก 80cm ไม่ได้แปลว่าน้ำจะไม่เข้าห้องโดยสารนะครับ
แต่แปลว่า ลุยได้โดยน้ำไม่เข้าเครื่อง เครื่องไม่ดับน่ะครับ

ออฟไลน์ a601970

• ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
1. navara ตอนเดียว
2. navara แคป

ครบสองรุ่นแระ  ;D

ออฟไลน์ tsubasa

เอา X TRAIL มาเร็วๆเถอะ
จัด E85 ด้วยนะครับนิสสัน ไม่งั้นสู้ค่ายอื่นยาก ถ้าไม่อยากแป็กเหมือน teana, pulsar

ออฟไลน์ ohyes2007

• Newbie
  • *
เอิ่ม...ผมต้องขอโทษด้วยน่ะครับอาจสะกิดต่อมอะไรเข้า ผมยังไม่บอกเลยว่าลุยได้ 80 เซนมันหลอก  ผมแค่บอกว่ามีคนบ่นกัน ลองหาดูในกูเกิ้ลสิครับ แล้วรถที่สูงต่ำกว่ากันไม่เกิน 10 เซนติเมตร แต่ทำไมนิสสันถึงบอกลุยได้น้อยกว่าบางค่ายถึง 35 เซนติเมตรล่ะครับ ก็มันคือข้อเท็จจริงที่ผู้บริโภคควรรู้ไง ถึงเอามาใส่ในโฆษณา ว่าลุยน้ำได้ 45 เซนติเมตร คุณคิดว่า NISSANไม่รู้เหรอว่าค่ายอื่นเค้า โฆษณาไว้กี่เซนติเมตร แล้วแต่ใครจะคิดครับแต่ผมชอบแบบนี้เอาใจไปเลย ปลายปีเจอกัน NP300 ถ้าพี่โก้ไม่มาให้ลังเลซะก่อนน่ะ

ออฟไลน์ Harem

sylphy turbo  ;D ;D

ออฟไลน์ templeboy

ผมว่าน่าจะ All-new GT-R กับ Z35 ใหม่ มาแทน 370z....เปิดตัวก่อนใครในโลกครับ  :o

ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ Takeychi

• Newbie
  • *
อืม.....มีคนตอบถูกแฮะ

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

2รุ่นใหม่ก็
1.Navara PPV (คราวนี้คงบินขึ้นท้องฟ้าแน่ๆ ;D)
2.ไม่ก็ Nissan Note

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
อยากเห็น Navara PPV มาก
แค่กระบะมันก็หล่อสุดๆ กระโดดได้ด้วย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ bubball

เดี๋ยวครับ เดี๋ยว เดี๋ยว !! เหมือนจะมีข่าววงใน กลับมาใบ้สักนิดนึงก่อนครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2014, 00:45:35 โดย bubball »

ออฟไลน์ toptaro

• **
อะไรจะมาน่ะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!

เห็นโฆษณา Navara แล้ว เอิ่ม จะตีลังกาทำไม...

ปล. ลุยได้ 45 เซ็นฯ น่าจะระบุด้วย ลุยสบาย 45 ลุยแบบสุดซ่า XX เซ็น (น้ำซ่าเต็มรถ)

ออฟไลน์ Siamtech

• Full Member
ผมว่าน่าจะ All-new GT-R กับ Z35 ใหม่ มาแทน 370z....เปิดตัวก่อนใครในโลกครับ  :o

ตามนี้แน่ .... ไม่ก็ PPV แต่ในไลน์ขาดรถสปอร์ตนะ สงสัยมีแวว

Z35 ประกอบใน ... เครื่อง2.0(รุ่นต่ำสุด เครื่องเบนช์) ขายในราคา  2.5-3 ล

ออฟไลน์ Takeychi

• Newbie
  • *

เดี๋ยวครับ เดี๋ยว เดี๋ยว !! เหมือนจะมีข่าววงใน กลับมาใบ้สักนิดนึงก่อนครับ ^^

ใช่ครับมีคนตอบถูก เป็นครั้งแรกของนิสสันไทยด้วย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เชียร์ Murano มาพร้อม 2.0 turbo 220 ม้า 

ราคาสัก 1.99-2.19 ล้าน

ตื่นๆๆๆ  ;D

มโนด้วยคนครับ โฉมเก่ายังสวยมากอยู่เลย

ออฟไลน์ Fly to dream

เข้าใจอะไรผิดไปมั้ยครับ ลุยได้เครื่องไม่พัง เรื่องน้ำเข้ายังไงก็เข้าถ้าไปแช่น้ำ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ @PPs

• **
Note ควรมานะ น่าจะขายดี ที่แน่ๆขายดีกว่าPulsar

ออฟไลน์ Darkart

รอชม Navara PPV มากๆ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์