ผู้เขียน หัวข้อ: เอา Honda Jazz เข้าศูนย์เช็คระยะฝั่งธน ศูนย์ไหน work สุดครับ  (อ่าน 3336 ครั้ง)

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Sr. Member
  • Remember Life is Hanging in the Balance !
พอดีรถแฟน Jazz GE จะครบ check ระยะครับ

เดิมอยู่บ้านที่ต่างจังหวัด Check ศูนย์ที่จันทบุรีตลอด

ช่วงนี้เอามาใช้ใน กทม. สะดวกแถวฝั่งธน ไม่ทราบว่าศูนย์ไหนบริการ ok สุดครับ

แล้วไม่ทราบว่าปรกติโทรจองคิวล่วงหน้าไว้ก่อนได้มั้ยครับ
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
เคยเข้า V Group จรัญ
SA บริการดีครับ

จองคิวล่วงหน้าได้ครับ

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
ศูนย์ฯ กัลปพฤกษ์ โอเคเลยครับ

เมื่อก่อนเช็คที่นี่ประจำ เพราะออกรถที่นี่

ออฟไลน์ 5ume7h

ตัดดาวคะนองทิ้งก่อนเลย ไม่เวิร์ค

ข้ามสะพานกรุงเทพมาเส้นพระรามสามจะมีหลายศูนย์
ศูนย์บางคอแหลมก็ใช้ได้

ออฟไลน์ BlueMan69

ผมชอบตรงใกล้ ๆ ซีคอนบางแค ส่วนของพระราม 3 ผมไม่ค่อยชอบ รถเยอะเกินปริมาณช่าง

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ตัดดาวคะนองทิ้งก่อนเลย ไม่เวิร์ค

ข้ามสะพานกรุงเทพมาเส้นพระรามสามจะมีหลายศูนย์
ศูนย์บางคอแหลมก็ใช้ได้

ดาวคะนองนี่ผมเจอมาเต็มๆ รอกระดาษแผ่นเดียวชั่วโมงกว่า อัดผ่าน cc ไปไม่รู้ได้ผลอะไรบ้างไหม

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
เคยไปเคลมที่ศูนย์ดคน. นี่แหละ ติดสปอยเลอร์หลังเบี้ยว พอบอกให้ไปแก้ไข ทีนี้ติดตรง แต่งัดสปอยเลอร์แตกเลยครับ

กลับมาเจอที่บ้าน ไม่กล้าเอาเข้าไปทำแล้วกลัวเจออย่างอื่นอีกครับ

หลีกให้ไกลเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2014, 16:42:25 โดย Gottinho »

ออฟไลน์ nin122

V Group ครับ โอเคดี

ผมไม่ชอบ ตลิ่งชันครับ ไม่ตรงเวลา ไม่แจ้ง ไปถึงตามนัด บอกว่ายังไม่เสร็จ รออีกวันนึง
ตั้งแต่นั้นมาผมไม่ไปสาขาตลิ่งชันอีกเลย - -"

ออฟไลน์ Northbridge

กัลปพฤกษ์ก็โอเคอยู่ครับ