ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำศูนย์บริการฮอนด้า ที่เซียนเรื่องแก้ใขเสียงรบกวนให้ผมทีครับ  (อ่าน 4253 ครั้ง)

ออฟไลน์ fatdiary

• Newbie
  • *
รถผมตอนนี้มีเสียงรบกวน ก๊อกแก๊ก กุกกัก อยู่มากมายหลายจุด (รถออกมาได้แค่ 8 เดือนกว่า)

จึงอยากขอคำ

ช่วยแนะนำศูนย์บริการฮอนด้า ที่เซียนเรื่องแก้ใขเสียงรบกวนให้ผมทีครับ

ศูนย์บริการแถวบ้านก็มีแต่ห่วยๆครับ
ทั้งศูนย์เอกอินทรา ทำตัวล๊อคผมเบี้ยว ศูนย์รามอินทรา ลืมใส่น๊อตประตู จนกระจกไฟฟ้ารถแม่ผมพัง
ศูนย์วิภาวดี ศูนย์นี้บริการดี แต่แก้ปัญหา ของผมไม่หายสักที

เลยอยากให้ช่วยแนะนำศูนย์บริการที่เซียนๆเรื่อง เสียงรบกวนหน่อยครับ

ใกลแค่ใหนก็ยอม (แต่ขอให้อยู่ในเขตกรุงเทพและปริมนฑน)
แต่ขอให้เข้าไปแล้วจบเป็นพอ

ขอบคุณมากมายครับ

ออฟไลน์ ?????????

• Jr. Member
  • **
ลองหลังไมค์มาสิครับ อาจพอแนะนำได้ อยู่แถวไหนล่ะ :D :D :D :D :D
ใช้รถอะไรอยู่ครับ.. :D :D :D :D :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2009, 01:33:19 โดย ทวารัศมิ์ »

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ถ้าไปแล้วได้ผลเอามาเล่าให้ฟังบ้างก็ดีครับ

ผมจะได้เอารถแม่ผมไปทำบ้าง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com