ผู้เขียน หัวข้อ: honda freed มีข่าวจะเปลี่ยนโฉมบ้างไหมครับรู้สึกว่านานมากจริงๆโฉมนี้  (อ่าน 3165 ครั้ง)

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
พอดีที่บ้านสนใจรุ่นนี้อยู่ครับแต่เห็นหลังๆเงียบๆไปเลยไม่แน่ใจว่ารถรุ่นนี้ในเมืองไทยยังมีอนาคตอีกไกลไหมครับและฮอนด้าเองมีแผนจะทำยังไงกับรถรุ่นนี้บ้างไหมครับส่วนตัวคิดว่าน่าจะเอาตัว hybrid หรือ spike เข้ามาขายในบ้านเราบ้างนะครับ ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Tonaka

ถ้าในญี่ปุ่น ก็ควรจะมี model change ในเร็วๆ นี้ตามหลัง FIT ได้แล้วนะครับ

แต่สำหรับที่ไทย  ท่าทางจะคงต้องดูกระแส mobilo ก่อนมั้งครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ Staples

น่าเพิ่มเครื่องเป็น 1.8 ได้ไม่ทับ Line กับ Mobilio นะครับ

ออฟไลน์ accord

• Sr. Member
  • CLS 250d AMG :)
ยังครับ   คงอีกนาน อินโด ญี่ปุ่น ยังเหมือนเดิม

มีแต่รุ่น Freed Hybrid

ออฟไลน์ TerngST

• Full Member
นานมากเลยคับ

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member
เอา Freed-Hybrid ออกมาก่อนเถอะ