ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกในนี้มีใครไปดูการแข่งขัน Super GT "ที่บุรีรัมย์ มั้ยครับ  (อ่าน 2112 ครั้ง)

ออฟไลน์ lufy

• Full Member
งานจะมีต้นเดือนหน้า แต่ทำไมตามสื่อต่างๆมันเงียบจังเลยครับ การจองตั๋วก็ลำบาก แรกๆต้องโทรไปจองแล้วก็โอนเงิน ถัดมาดีขึ้นมาหน่อยมีจองตั๋วออนไลน์ ตอนนี้ไม่รู้ว่าขายตั๋วได้กี่ใบแล้ว แต่ผมเฝ้ารอคอยตั้งแต่ปีที่แล้วว่าจะมีแข่งรายการนี้ จองตั๋วกับที่พักเรียบร้อย
 แต่แปลกใจฝ่ายจัดการกับประชาสัมพันธ์ สนามลงทุน 2000+ กว่าล้านแต่ทำไมเงียบจัง หรือคนไทยไม่นิยมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2014, 13:13:53 โดย lufy »

ออฟไลน์ jajaboss

• Sr. Member
คนไทยส่วนใหญ่ไม่ทราบครับ แต่ได้ข่าวว่าที่พักในเมืองเต็มแล้ว และราคาพุ่งฝุดๆครับ

ออฟไลน์ EakkyMan

• Jr. Member
  • **
  • สักวันหนึ่งเราจะโต
มีข่าวโปรโมททาง FM99 ทุกวันครับ

ออฟไลน์ thor

• Newbie
  • *
ไม่เงียบน่ะ ที่พักเต็มหมดแล้ว