ผู้เขียน หัวข้อ: เอาล่ะ...แล้วเมื่อไหร่ p'jim จะแจก sticker club ล่ะ!!!!  (อ่าน 4418 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazk_kung

• Newbie
  • *
เข้าประเด็นพอดี หลังจากได้อ่าน swift แจก sticker แล้ว จึงอยากถาม p'jim ว่า เมื่อไหร่ จะทำ project นี้ค้าบ...หรือต้องรอ vote  เอ้า..! ถ้างั้น พวกเรา vote !! .... แบบประมาณว่า ถ้ามี sticker  แล้วเวลาเจอกันตามถนนอย่างน้อยก้ออุ่นใจว่ามาจากครอบครัวเดียวกันนิ..
อีกอย่างถ้าจะทำขอเป็นแบบสะท้อนแสงนะค้าบ แบบเก็บตังค์ก้อด้าย..พี่น้องเห็นว่าอย่างไรค้าบ..

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
Re: เอาล่ะ...แล้วเมื่อไหร่ p'jim จะแจก sticker club ล่ะ!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 20:02:31 »
ไม่ควรและคิดว่าไม่จำเป็นครับ

ออฟไลน์ akkavit

• Full Member
Re: เอาล่ะ...แล้วเมื่อไหร่ p'jim จะแจก sticker club ล่ะ!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 20:27:29 »
จริงๆไม่มีประโยชน์กับตัวเจ้าของสติกเกอร์หรอกครับ

แต่ผลทางใจคือ ผมชอบนะ โดยเฉพาะ ถ้ามันสวยเท่ สวยจี๊ด    และ ส่วนตัวแล้วชอบ  ติดตามเวปมาตลอด

อีกอย่างมันช้วยในการโปรโมทเว็ปด้วย  เวลาไปไหนใครเห็น บนถนน  ถ้าใครไม่รู้จักก็จะได้เข้ามา หรือถ้าใครรู้จักอยู่แล้วก็พลอยนึกถึงและติดตาม

มันรวมไปถึงการสร้างมิตรกันข้างนอก เช่น เรามีสติกเกอร์เหมือนกัน  มันคงก็คงต่างคนย่อมภูมิใจบ่างว่าเราเจอคนในโลกไซเบอร์บนถนนหนทาง กันมาบ่าง

ส่วนตัวผมว่ามันน่าตื่นเต้นนะ

หรือผมอารมณ์เด็กหรือป่าว

ออฟไลน์ KnoT

• ??????????????+?????????????14????
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 21:05:13 »
จริงๆไม่มีประโยชน์กับตัวเจ้าของสติกเกอร์หรอกครับ

แต่ผลทางใจคือ ผมชอบนะ โดยเฉพาะ ถ้ามันสวยเท่ สวยจี๊ด    และ ส่วนตัวแล้วชอบ  ติดตามเวปมาตลอด

อีกอย่างมันช้วยในการโปรโมทเว็ปด้วย  เวลาไปไหนใครเห็น บนถนน  ถ้าใครไม่รู้จักก็จะได้เข้ามา หรือถ้าใครรู้จักอยู่แล้วก็พลอยนึกถึงและติดตาม

มันรวมไปถึงการสร้างมิตรกันข้างนอก เช่น เรามีสติกเกอร์เหมือนกัน  มันคงก็คงต่างคนย่อมภูมิใจบ่างว่าเราเจอคนในโลกไซเบอร์บนถนนหนทาง กันมาบ่าง

ส่วนตัวผมว่ามันน่าตื่นเต้นนะ

หรือผมอารมณ์เด็กหรือป่าว
คิดเหมือนกันเลยครับ!!
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 22:03:59 »
ปัญหาคือมันไม่ใช่คลับอ่ะดิครับ  :P
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ k.seng

• Sr. Member
  • C230 AV V6 2.5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 22:56:32 »
อ้าว .. คุณจิม ว่าไง?  ;D

ออฟไลน์ mazk_kung

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 23:13:12 »
เคารพทุกการตัดสินใจคับ ! แล้วถ้าตัดเองคงไม่ละเมิดลิขสิทธิ์นะ ... web ดี ๆ ก้ออยากให้อยู่นาน ๆ ,,

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 01:18:27 »
ก่อนอื่น

น้องครับ

เราเป็น นิตยสารรถยนต์ ออนไลน์ ครับ ไม่ใช่ คลับรถยนต์

---------------------------

ต่อมา
สติ๊กเกอร์ Headlightmag นั้น คนที่ดูแล คือ แพน แต่ แพนเองก็ยุ่งอย่างหนัก จนสารภาพเลยว่า แหะๆๆๆ

เราเองก็ลืมเรื่องนั้นกันไปสนิทเลย....

ยังก่อนครับ ยังไม่หายไปไหน แต่เดี๋ยวถ้ามีเวลาว่าง เราจะขุดขึ้นมาทำกัน  ^_^

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 16:21:33 »
vote ครับ

อยากได้เหมือนกัน :)

ออฟไลน์ roomno9

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 17:01:52 »
ผมเฉยๆครับ ทำก็ดี ไม่ทำก็ได้

คนติดคงมีความรู้สึกดีๆที่ได้ติด ส่วนผมจะเป็นแนวติดตามเรื่อยๆ เน้นการได้พูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้กัน ซะมากกว่าครับ