ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องยางรถยนต์คับ  (อ่าน 2132 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต๋า AV

• Hero Member
ถามเรื่องยางรถยนต์คับ
« เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 18:06:18 »
ยาง toyo tires DRB ผลิตที่ มาเลเซีย คุณภาพเป็นไงบ้างคับ

ออฟไลน์ udis

Re: ถามเรื่องยางรถยนต์คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 19:10:51 »
เคยนั่งรถน้องที่ทำงาน คุณภาพตามราคาครับ ดีกว่ายาง No name ครับ คุ้มกับเงินที่จ่าย
ดีสุดยอดไหม ไม่ครับ กลางๆตามราคาครับ

ออฟไลน์ เต๋า AV

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 23:31:58 »
เคยนั่งรถน้องที่ทำงาน คุณภาพตามราคาครับ ดีกว่ายาง No name ครับ คุ้มกับเงินที่จ่าย
ดีสุดยอดไหม ไม่ครับ กลางๆตามราคาครับ

ขอบคุณคับ

ห็นราคามันถูกดี ขอบ 17 2พันปลายๆ ลองหาข้อมูล ของ Toyo ที่ผลิตจากมาเล ไม่ค่อยมีเลยคับ ที่มีปัญหาเจอแต่ของ คอนติ คับ

ออฟไลน์ kimberry

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:32:00 »

ขอบคุณคับ

ห็นราคามันถูกดี ขอบ 17 2พันปลายๆ ลองหาข้อมูล ของ Toyo ที่ผลิตจากมาเล ไม่ค่อยมีเลยคับ ที่มีปัญหาเจอแต่ของ คอนติ คับ

เท่าที่รู้มาถ้าจะเล่น toyo ต้อง made in japan ครับ ไม่แนะนำจากมาเล
ส่วนตัวใช้ toyo T1sport อยู่ พอใจมากครับ

ออฟไลน์ CNX

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 18:55:31 »
ยางลายรีดน้ำ กึ่งนุ่ม
เห็นเพื่อนใช้กัน บอกว่า นุ่ม เงียบ ซิ่งกำลังดีครับ
แม้จะผลิตต่างที่ แต่มาตรฐานToyo เหมือนกันทั่วโลกครับ
ไม่ทราบว่า ร้านแถวไหนครับ เส้นละ2พันกว่า
ผมสนใจ ราคานี้ครับ ;D
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน