ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้ โอ้ โอ่ โอ โอ๊ะโอ้ โอ่โอ โอ๊ย เพลงNissan Navara ใหม่มาแล้ว  (อ่าน 4697 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hundredpiper

• Jr. Member
  • **

พอดีเปิดไปเจอเพลงใหม่ๆเลยเอามาแชร์ครับ

มีNissan Navaraเป็น sponsor เพลงนี้ครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• Hero Member
  • รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เห็นกลุ่มลูกค้าเป้าหมายได้เลยครับจากเอ็มวีตัวนี้

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
เขาเปลี่ยนจาก "Bank วง Clash" เป็น "Bank Cash" ตั้งแต่เมื่อไหร่อ่ะครับ
แบบว่าเพิ่งเห็น แล้วก็รู้สึกแปลกใจ

ออฟไลน์ jajaboss

กรรม กระบะรากหญ้ารึนี่55555555555

ออฟไลน์ mavin36

• **
กรรม กระบะรากหญ้ารึนี่55555555555
. ถ้าอยู่ยอดหญ้าแล้วจะสนทำไมรถกระบะ

ออฟไลน์ Anueis

• Like !!! Automatic transmission.
คุณหญิงลีเพึ่งออก นาวาร่า ให้คนแต่งเพลงเมื่อ3อาทิตย์ก่อนมวันนนี้เป็นพรีเซ็นเตอร์เบยอิอิ  ;D ;D

นาวาร่าสงสัยจะได้เปลี่ยนสโลแกน Nissan Navara กระบะนัมเบอร์วันเด้อๆอ้ายเด้อ (ดูอันนี้เป็นโฆษณาหน่อยดีกว่าที่ล่วงมาจากน้ำตกอีก)คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2014, 16:14:59 โดย Anueis »
1989 Honda Civic EF 1.6 4AT
2001 Volvo V70 2.3T
2007 Isuzu D-Max Cab SLX 2.5 Ddi I-Tec

ออฟไลน์ KT7

• **
    • www.bansdivingresortkohtao.com
เพลงเค้าก็สร้างสรรค์ดีนะครับ

อย่าไปว่าเค้าเลย และมีหลายคนที่ทำ เช่น Bodyslam + ศิริพร socool + ศิริพร

คนฟังเพลง เราต้องเปิดใจกว้างๆ ครับ เพราะเพลง ไม่มีเขียดเส้นแบ่ง

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
BANK CA$H เป็นตัวแทน Double Cab

ส่วน

หญิงลี เป็นตัวแทน KING CAB

อย่างนี้นี่เอง!!!