ผู้เขียน หัวข้อ: ประมูลทะเบียนสวย "1กก 1111" จบที่25ล้าน (เอาไปใส่รถ Nissan Almera)  (อ่าน 13584 ครั้ง)

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
คงไม่ได้เก็งกำไร ราคานี้น่าจะขายต่อยาก ส่วนตัวชอบ 1กก1 มากกว่าเพราะเป็นเลขแรกของหมวดใหม่
แต่ก็ยินดีด้วยคนประมูลก็เหมือนบริจาคเงินเข้ารัฐเพื่อกองทุนความปลอดภัยในการใช้รถใช้ถนนไปในตัว
ขายต่อไม่น่าจะยากนะครับ ในข่าวเห็นบอกว่ามีคนมาให้ 33 ล้านแต่ยังไม่ปล่อย ถ้าได้ 50 ล้านก็คงไม่แน่ครับ

ออฟไลน์ yacoolsa9

• Full Member
เขาทำเพื่อให้เป็นข่าวมากกว่าครับ
แล้วค่อยย้ายไปใส่คันอื่น

ออฟไลน์ ChotLife

อัพเดทนะครับ

เป็นไปตามคาด

เอามาแปะ Almera หนะ เอามาแปะไว้ เพื่อ "รอให้ Lambo คันที่จะใส่ป้ายนี้
นำเข้ามาอย่างถูกต้องตามกฎหมาย ถึงเมืองไทยเสียก่อน!"

บ้านนี้ เขารวยจริง ครับ อยู่ ชลบุรี ธุรกิจ อสังหาริมทรัพย์

โอ้ว ยืนยันจากที่ JIMMY แล้ว สุดยอดของคนรวย

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member

อัพเดทนะครับ

เป็นไปตามคาด

เอามาแปะ Almera หนะ เอามาแปะไว้ เพื่อ "รอให้ Lambo คันที่จะใส่ป้ายนี้
นำเข้ามาอย่างถูกต้องตามกฎหมาย ถึงเมืองไทยเสียก่อน!"

บ้านนี้ เขารวยจริง ครับ อยู่ ชลบุรี ธุรกิจ อสังหาริมทรัพย์

โอ้ว ยืนยันจากที่ JIMMY แล้ว สุดยอดของคนรวย

เป็นผมจะเลือกซื้อ Lambo อีกคัน มาจอดซ้อนกัน 555
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Fly to dream

ง่ายๆนะครับ สีทองคันนี้ เป็นของพ่อเค้า ซึ่งในบ้านเค้ามีอีกหลายแบบ  ;) ;) ;)   และเพิ่มเติม ราคาป้ายตอนนี้ 35 ล้าน + แล้วนะครับ

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ GRIMDONUT

ครอบครัวเค้าเป็นเศรษฐีอสังหาริมทรัพย์อยู่แล้วครับบ้านเค้ามีรถราคาเป็นสิบล้านแต่เค้าเลือกที่จะใส่นิสสันคันนี่เพราะได้ดังไงครับและก็ดังสมใจจริงๆครับ ปล.แววๆว่าตอนนี่ราคาป้ายนี่พุ่งไปอีกเป็นสิบล้านแล้วครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2014, 22:10:45 โดย GRIMDONUT »
^^MY LOVE MB^^
[/img]

ออฟไลน์ sajilki

แพงจังทะเบียน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เกิดเลยครับแบบนี้ สวดยอดมาก

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ทำไม ลายกราฟฟิคใหม่ ไม่สวยเลยครับ สีไม่โดดเด่น กราฟฟิคหลังก็ดูรกสายตามาก
เดี๋ยวรอดูสถิตินี้โดนทำลายตอน 9กก9999 ครับ  ::)
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ ChotLife

ทำไม ลายกราฟฟิคใหม่ ไม่สวยเลยครับ สีไม่โดดเด่น กราฟฟิคหลังก็ดูรกสายตามาก
เดี๋ยวรอดูสถิตินี้โดนทำลายตอน 9กก9999 ครับ  ::)

เจ้าของคนที่ประมูล ออกแบบเองครับ ไม่เกี่ยวกับขนส่ง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL

เจ้าของคนที่ประมูล ออกแบบเองครับ ไม่เกี่ยวกับขนส่ง
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ลายแบบว่า... เจ้าของเค้าชอบก็ตามนั้น ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ cloud

คนรวยทำอะไรล้ำลึกจริงๆ

ออฟไลน์ apiwattu67

ไอ้พวกที่ด่าเค้าโง่นี่เอาอะไรคิดครับ ติดอัลเมร่านี่ดังมากไม่ต้องโฆษณา แถมมีคนขอซื้อ 33 ล้าน เพราะเป็นข่าว มูลค่าเพิ่มขึ้น8ล้าน โดยไม่ต้องลงทุน แถมทะเบียนก็โอนต่อได้เรื่อยๆ แบบนี้เค้าเรียกฉลาดล้ำ