ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวาน เหมือนจะเห็น all new mazda 2 HB แอบมาวิ่งเทสในเมือง  (อ่าน 3914 ครั้ง)

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
มีใครเห็นรึป่าวครับ ผมใช้เส้นเกษตร-งามวงศ์วาน
คุณแฟนผมแอบเห็นมาสด้า 2 ป้ายแดง ลายพราง
เลยบอกผมว่า เฮ้ยดูคันนี้แต่งดีมันสวยตรงไหน
ผมเลยมองไปดีๆ มันพรางไปทั้งคัน อ้าว นี่มันไม่ใช่รถแต่งละเนี่ย นี่มันลายพรางรถเทสนี่หว่า
ขับตามกันไปจน มาสด้า 2 คันนั้น ขึ้นทางด่วนงามวงศ์วานไป
แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมานะครับมือถือแบตหมด
เริ่มขยับมาเทสในเมือง แสดงว่าจะเจอกันเร็วๆนี้แล้วล่ะสิ

ออฟไลน์ AT

• Sr. Member
ผมมีรูปเต็มๆคัน แต่ไม่สามารถลงได้ผิดกฏครับ

ออฟไลน์ tada

• Full Member
เมื่อวันเสาร์เห็นตัว 4 ประตู แถวตลิ่งชัน

ออฟไลน์ spiritofsoul

• Jr. Member
  • **
อยากรู้ว่าข้างหลังมันติดตรา Skyactiv-D มั้ย  :-\

ออฟไลน์ kasuya

• Full Member
เห็นตัวเป็นๆมาแล้วครับ จอดอยู่ที่หลังโรงงานประกอบในนิคมอีสเทริน เปิดตัวเดือนต.ค.นี้