ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าต้องเลือกรถรุ่นหนึ่งขับไปรับสาวเป็นเพื่อนๆจะเลือกรุ่นอะไรครับ  (อ่าน 7097 ครั้ง)

ออฟไลน์ jajaboss

• Sr. Member
ผมว่าเค้าเป็นแฟนเราแล้ว ก็ต้องรู้จักกันแล้วแหละ ผมก็จะให้แฟนของผมได้มีความสุขครับบบบ ผมจะขับ SLK รับไปชายทะเล แล้วก็เปิดประทุนกินลมกันนนนนน

แต่ถ้าไม่เคยเจอกันเลย ผมคงให้ไปเจอกันที่ๆนัดเลยแหละครับ ตัวใครตัวมันนนน5555

ออฟไลน์ miie9

• Newbie
  • *
ผมเหรอ รับสาวเมียเอาตายเลย
งั้นจัดคัยนี้แล้วกัน
Impala 1957 เครื่องเถื่อน แอร์ฉ่ำๆ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
H.

ออฟไลน์ rut191

• Hero Member
คันไหนจอดอยู่ที่บ้านก็ขับคันนั้นไปแต่ถ้าไม่มีรถอยู่ก็รถเมล์ล่ะครับ555
ปล.มอไซด์ไม่กล้าเอาไปรับใคร เพราะเกิดพาสาวไปลอกหน้าล่ะก็งานเข้าเลย(ตอนรุ่นๆยังแว้นอยู่เคยพ่อแม่เขาจะฆ่าเราทิ้งเอา)

ออฟไลน์ NPS2

• Jr. Member
  • **
ขอเอา"ความจริง"มาตอบละกัน สมัยวัยรุ่น ที่บ้าน มีแค่เมท100ครับ

ก็เมท100 นี่ล่ะครับรับสาว เคยขับไปรับกรุงเทพ-สุพรรณหลายครั้ง ว่างๆยังมีขับไปเที่ยวกันอีก

สาวคนนั้นก็เมียผมทุกวันนี้นี่แหละ ตอนนั้นคิดว่ารับได้ก็รับ รับไม่ได้ผมก็ไม่เอาเหมือนกัน ผมชอบคนติดดิน

เอากลับมาคุยกัน ยังขำกันอยู่เลย สมัยวัยรุ่น
Fairlady Z 40th Anniversary
WRX STI A-Line Type S