ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ทักทาย ยามเช้า เรื่องราวที่ผ่านมา และวันข้างหน้า ที่ใกล้มาถึง/*-*/  (อ่าน 11757 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
มารออ่านครับ

บทความน่าสนใจทั้งนั้นเลย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ youngbear

;D ;D ;D.............we feel jealousy your nice morning K. Jimmy!..........anyway we'd like to bless you all good wishes that you need..........please let you hit them all in your 2nd golden year!!!..............and thanks for those the good things that you and your team have been done for our motorist society in 2009 with a lot of sweats yourself........we blessing you again.............bye

yogibear(Mee kae kae)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2010, 17:00:59 โดย youngbear »

ออฟไลน์ tsmart

• Jr. Member
  • **

ถ้าสนใจ ก็ ติดตามชมและรับฟังรายการของ Map ด้วยนะครับ
คนเก่ง แถมเป็นคนดี ด้วย เราก็ควรจะช่วยกัน อวย และสนับสนุน สักหน่อย

เนาะ

(ไม่ค่อยออกนอกหน้าเลยนะไอ้จิม)
คุณmap กับ  พี่หมึกนี้ผมชอบมากๆเลย ผมว่าพวกเค้าเป็นต้นแบบ ให้พวก vj ในยุคหลังๆเลย ข้อมูลปึกมากๆ (ประมาณป๋าเต็ก ที่เป็นเหมือนต้นแบบเด็กแนวสมัยนี้) ไว้จะตามไปดูที่ มะจัง นะครับ
เอ่อ คุณจิมมี่ ผมมี CD Monotone ชุด celebration ด้วยหละ ใช้ชุดนี้หรือเปล่าที่พี่ร้องนำด้วย ไม่ทราบว่าเพลงไหนบ้างเอ่ยจะไปขุดมาฟังใหม่ + มาขอลายเซ็น อิ อิ (สารภาพว่า จำได้แต่เพลง celebrationที่ เบน ชลาทิศร้อง  ตอนนั้นผมกับเพื่อนให้เป็นเพลงแห่งปีเลย )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2010, 18:21:04 โดย tsmart »

ผมขอเป็นกำลังใจให้นะครับพี่จิมมี่

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
ดีครับ...

อย่างนี้ข้อมูลจะได้มีการเปรียบเทียบกันเยอะขึ้น

ปล. ฝากความคิดถึง ถึงพี่พุฒ ด้วยครับ

ตั้งแต่เรียนจบจากทุ่งบางเขนก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ผมติดตามพี่จิมตั้วแต่ที่เว็ปพันทิบแล้วครับ

จนพี่มาเปิดเว็บใหม่ที่นี่

ผมเห็นพัฒนาการของเว็บนี้มาตลอด

ขอบคุณสำหรับรีวิว และบทความดีๆ ทุกชิ้นที่พี่จิมและ The coup team ที่ได้เขียนมาให้อ่านกันครับ

ป.ล. ยินดีด้วยครับกับ 2,000,000 hits

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ KKCP118

• Full Member
เป็นกำลังใจให้พี่จิมมี่ และทีมงานทุกๆ คนนะคะ.. ^^

ส่วนตัวหนูก้อติดตามรีวิวพี่จิมมี่มาตั้งแต่เว็ปพันทิป  เว็ปแห่งนั้น
จนกระทั่งมาเว็ปนี้ค่ะ  ตอนนี้กลายเป็นว่า หนูต้ิองเข้าเว็ปนี้ทุกครั้งที่หนูเปิดคอมเลย

ปล.เพิ่งเห็นว่าเว็ปแห่งนั้นเปลี่ยนหน้าเว็ปให้คล้ายเว็ปนี้จิงๆ ด้วยอ่ะ  - -*

ออฟไลน์ l3ee

• Newbie
  • *
สู้ๆ ครับพี่จิมมี่ รอติดตามผลงานดีๆน่ะครับ

ออฟไลน์ S77

• Jr. Member
  • **
เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคน สู้ๆ ค่ะ

ออฟไลน์ Blur

• Sr. Member
วงภูมิจิต มาจากนามสกุลของเด็ก BCC ป่ะ?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่เกี่ยวกันเลยครับ

ตาพุฒ จบ เทพศิรินทร์ ครับ

แม้จะอยู่ในเครือจตุรมิตร เหมือนกัน แต่ไม่เกี่ยวกันเลยอย่างแน่นอนครับ

รุ่น 145 หรือ 146 มีนามสกุลนี้เลย นึกว่าเกี่ยวกัน อิ อิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เดี๋ยว

ผมรุ่น 145 นะคุณ Blur

ทราบคร้าบบ
เราเคยคุยกันใน M นะแต่ผมไม่ค่อยได้เล่น M เท่าไหร่