ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ ระบบ Lane departure Warning ใน bmw  (อ่าน 1760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chunghee

• Newbie
  • *
อยากทราบ ระบบ Lane departure Warning ใน bmw
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 01:05:56 »
พอดีว่า แม่ซื้อรถ bmw 525d (f10) มาสักพักแล้วครับ  จนกระทั่งวันนี้ผมเกิดความสงสัยขึ้นมาว่ารถรุ่นนี้ไม่มีระบบเตือน lane departure warning มาให้ด้วยหรอคับ หรือว่ามีแต่ผมต้องไปตั้งค่า รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคับ

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากทราบ ระบบ Lane departure Warning ใน bmw
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 04:06:17 »
พอดีว่า แม่ซื้อรถ bmw 525d (f10) มาสักพักแล้วครับ  จนกระทั่งวันนี้ผมเกิดความสงสัยขึ้นมาว่ารถรุ่นนี้ไม่มีระบบเตือน lane departure warning มาให้ด้วยหรอคับ หรือว่ามีแต่ผมต้องไปตั้งค่า รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคับ

รุ่นนี้ไม่มีครับ  :P

ออฟไลน์ Chunghee

• Newbie
  • *
Re: อยากทราบ ระบบ Lane departure Warning ใน bmw
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 13:33:06 »

รุ่นนี้ไม่มีครับ  :P

ออครับ ขอบคุณครับ ผมก้นั่งหาตั้งนาน