ผู้เขียน หัวข้อ: ดูคลิปขับรถบนท้องถนนคลิปนี้ แล้วงงเหมือนผมมั้ย ?  (อ่าน 8456 ครั้ง)

ออฟไลน์ NPS2

• Jr. Member
  • **
"ทำไมต้องเบียดกันขนาดนั้น"??

เข้าใจความคิดคนพวกนี้ก็วันนี้แหละ5555

คนเรานะ ทนได้ก็ทน แต่ถ้ามันเกินจะทน ก็จัดไปบ้าง
Fairlady Z 40th Anniversary
WRX STI A-Line Type S

ออฟไลน์ Amaranthe

• Sr. Member
ทุกวันนี้ก็เขอพวกขับแย่ ๆ บ่อย แต่ผมก็คุมอารมณ์ได้ ไม่อยากมีเรื่อง ปล่อย ๆ ไป
แค่ปาดหน้าเราแปปเดียว พุ่งเปลี่ยนเลนไม่พองเรา เราเหยียบเบรคทัน ก็คือ จบ

แต่ถ้าผมเป็นคุณต้น ขับมาคนเดียว และเจอตอแยไม่เลิกแบบนี้ ก็ต้องโมโหมากแน่ ๆ
และไม่รู้ว่าเวลานั้นจะทำอะไรที่ไม่สมควรหรือเปล่า แต่จะพยายามควบคุมอารมณ์ให้ถึงที่สุด

ออฟไลน์ mairuna

• **
เหมือนเล่นเกมวัดใจ  >:( >:( >:(
ดริฟทุกโค้ง กระจายทุกชิ้น = . ='

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
คนแบบนี้ผมเชื่อว่าถึงเวลาบู๊จริงๆหงิยครับ เอาลูกมาอ้างเนี่ยชัดเจนเลย ขับรถเลวๆแล้วเอาเด็กบังหน้าโอยยยหน้าตัวเมียสุดๆ  :-\  ผมเคยเจอแนวๆนี้ทีนึงแคปทิว่าจะแซงในโค้งก่อนช่องรับบัตรฝั่งร้านอาหารห้างเมกะบางนา ผมบีบแตรปี๊นนึงเตือนไปพอรับบัตรเสร็จผมชิดขวาห่างๆไว้กฺยังไม่วายจะตามมาปาดหน้าให้ได้สองรอบ พอปาดผมไม่ได้เหมือนยิ่งคลั่งจี้ท้ายสุดๆผมก็เดินลงไปคว้ากรวยกั้นหมายจะฟาดหัวทันทีที่พี่แกลงมาซะหน่อย สุดท้ายเค้าบ่นอุบอิบ"มีมจะเอาแบบนี้ใช่มั้ย"แล้วค่อยๆคลานจากผมไปให้ยืนงง....อารมค้างเลยยยยย  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ soklong

• Full Member
เคยเจอครับ ไอ้พวกศักดิ์ศรีกูใครอย่าแหย๋ม เคยเจอไทรทันคันหนึ่งปาดหน้ากระทันหันผมบีบแตรแช่ มันขับตามมาตีคู่ทั้งที่ตัวเองปาดหน้าคนอื่นแท้ๆ
พวกนี้ขับรถกลัวเสียหน้าหรืออย่างไรก็ไม่ทราบนะครับ :-\
ผมเพิ่งเจอมาตะเอง ไอ้เรื่องศักดิ์ศรีนี้
คือผมจะ U-turn เลยชิดขวาโดยมีกระบะแต่งซิ่งนำหน้าอยู่คันหนึง
แล้วรถกระบะก็ขับออกไปโดยรถเก๋งอีกฝั่งหนึงก็ยังวิ่งมาเร็ว  รถเก๋งก็เลยตั้งชะล่อแล้วก็ปีบแตรยาว
พอเก๋งเบี่ยงเลนแล้วแซงไป กระบะก็เบิ้ลเครื่องควันกระจาย ไล่แซงไล่ปาดรถเก๋งคืน พวกผมนั่งขำกันทั้งรถ

ออฟไลน์ nuttgd8

• **
"มารยาท" ไม่มี อย่ามาเรียกร้อง "น้ำใจ" จากคนอื่น ครับ
.
.
.
ถุยยย

ออฟไลน์ YoKEYKung

• **
เพ่อนดูคลิปนี้แล้วต่างลงความเห็นกันว่าถ้าเป็นผมคงลงไปจัดยำใหญ่ให้มันแล้ว ผมบอกไม่หรอก.........ถ้าแม่ไปด้วยแบบนี้คงไม่ แต่ถ้าไปคนเดียวกดเงิน500เตรียมจ่ายตำหรวจได้เลย ;D

(จ่าย500นี่ต้องเอาให้จุกให้ช้ำในครับถ้ามันมีแผลแตกเลือดออกไม่ได้โดนแค่500นะครับ)

ออฟไลน์ SETTHASART

• Hero Member
  • รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ปล่อยๆมันไปเถอะครับ ถ้ามันยังทำตัวแบบนี้เดี๋ยวมันก็ตายก่อยวัยอันสมควรเอง
อันธพาลแบบนี้เราอย่าไปยุ่งเลย ไม่เกี่ยวกับใจไม่ใจ แต่เผื่อมันมีปืนขึ้นมา.... ไม่คุ้มนะครับ

นักเลงกับอันธพาลต่างกันตรงความรู้จักดีชั่วนะ เลือกเอา จะเป็นนักเลง หรือจะเป็นอันธพาล